Thảo luận 111 có phải tổng đài của mobifone ko nhỉ?

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi NhoMt, 30 Tháng chín 2014.

1. NhoMt Thành viên

2. NhoMt

NhoMt Thành viên

Được Like:
    0
    Sau một hồi google it .. Khiếp quá, giờ mobi cũng đi bán thịt lừa ...

3. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Lừa gì đâu bạn, đây là hưởng trình khuyến mại của Mobifone rõ ràng đấy. Nếu bạn muốn có thể tham gia, nếu không muốn thì ai lừa được bạn chứ?
  4. ting tang

ting tang Thành viên

Được Like:
    0
    Đây là 1 trong những tổng đài nhắn tin quảng cáo của mobifone thôi. Các chương trình trong tin nhắn từ tổng đài bác có quyền lựa chọn là đăng ký hay không đăng ký tham gia mà.
  5. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Bạn đọc kỹ lại nội dung tin nhắn chút là hiểu rõ mà, nhà mạng báo bạn có cơ hội nhận giải khi bạn tham gia khuyến mại, nếu bạn muốn thì làm theo hướng dẫn còn không thì thôi bạn ạ!
  6. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    đề nghị đọc rõ tin nhắn, chắc chắn là không bao giờ có tin y xì như trên đâu, mà là :"có cơ hội trúng thưởng..." kiểu này xem quảng cáo TV hãng nào chả thế
  7. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    À, cái bác này thấy trên tinhte nè, bác này cũng khéo đóng kịch thật, lại còn giả vờ hỏi xong rồi tự post bài trả lời nữa chứ, lộ rồi bác ơi
  8. namsan

namsan Thành viên

Được Like:
    2
    Cứ thử rùi biết bác chủ top ơi. Nhưng theo em được biết thì đây chỉ là tin nhắn quảng cáo của nhà mạng thôi. Hehe. Bác có thể đăng ký tham gia để thử vận may mà.
  9. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Tại sao ko chụp hẳn màn hình điện thoại lên mà lại phải trích dẫn từ báo chí thế hay là bạn cũng chỉ a dua a tòng theo thôi chứ thực tế thì chẳng tham gia cái gì hết. Bạn trích dẫn từ báo chí mà không đọc rõ cái thông tin người ta viết à? Đề nghị bạn khi đưa dẫn chứng lên thì tìm hiểu thông tin cho rõ, đừng có ném đá dấu tay như thế. Chương trình là này nhà mạng quảng cáo, bạn tự ý tham gia không tìm hiểu bạn phải tự trách mình trước chứ đừng có nói nhà mạng thế nọ nhà mạng thế kia. Khuyến mại do nhà mạng người ta đưa ra, dịch vụ do người ta cung cấp thì người ta được quảng cáo. Bạn không tham gia thì chẳng làm sao hết, bạn tham gia mà bạn không tìm hiểu bạn trách ai?
  10. meoconvacuncon

meoconvacuncon Thành viên

Được Like:
    23
    mà nói thêm nữa là cái baomoi.com này cũng toàn đi trích dẫn link từ những báo khác nhé, chả có gì đáng tin cậy cả đâu