3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. 3110classic

3110classic Thành viên

Được Like:
    2
    Cách sử dụng cũng đơn giản. Để tạo playlist mới vào menu -> music library -> playlist -> new playlist -> đặt tên cho playlist mới -> OK -> tìm đến nơi lưu nhạc -> add bài hát vào -> nhớ chọn Finish.
    P/S: để nhạc trong thẻ nhớ nó sẽ hỏi "Allow read .... memory card" thì chọn Yes.
  2. binh2d

binh2d Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác nói sao chứ tôi thấy Music Player của 3110c sài rất tốt đó chứ, thư viện của nó chọn lọc rất tốt. Chỉ có lựa chọn chơi nhạc của nó thì không phong phú thôi. KD không thể nào lại được đâu. Có điều là mặc định nó cho cả nhạc chuông vào nên nếu không sử dụng tốt thư viện thì sẽ rất là rối khi để tự nó update thư viện.
  3. BlueStar

BlueStar Thành viên

Được Like:
    566
    Hic, con 3110 cắm dzô máy tính thì máy ko nhận, mà trên đt vẫn báo kết nối.Hình như phải có đĩa cài phải ko các pác? mà 3110 mua làm gì có đĩa
  4. minhhoai

minhhoai Thành viên

Được Like:
    0
    cam on bac nao da chj jum kai truyen doc o trang watpad nhe
    co may truyen thui mấ doc may ngay ko het
  5. babychicken^.^

babychicken^.^ Thành viên

Được Like:
    10
    Ko cần driver nào hết đó chỉ cần cắm cáp vào máy tính là nó tự nhận thui.
  6. BlueStar

BlueStar Thành viên

Được Like:
    566
    Ko nhận đc, dzô PC Suite nó báo chưa cắm vào.Chẳng lẽ phải tháo thẻ nhớ ra ?:-?
  7. babychicken^.^

babychicken^.^ Thành viên

Được Like:
    10
    Mình ko xài PC Suite cứ để vậy rùi copy vào thẻ nhớ thui, PC Suite chi cho mệt /:)
  8. clark_ken

clark_ken Thành viên

Được Like:
    0
    Hjx, bác nào biết nguyên nhân này của con 3110c của em ko??:
  9. clark_ken

clark_ken Thành viên

Được Like:
    0
    Hjx, em post thiếu, tình trạng con máy của em nó như thế này:
    - Khi bắn Blutooth thì những file nhạc hoặc file video .mp4 mà dung lượng lớn hơn bộ nhớ còn trống của máy thì máy báo "Thiết bị không hoạt động",nó ko thể lưu vào trong thẻ nhớ được, trong khi em lấy con máy khác của bà chị thì nó lại bắn vô tư, mặc dù dung lượng bộ nhớ máy của bà chị còn rất ít. Bác nào bít giải đáp giùm em với.
  10. damminhbinh

damminhbinh Thành viên

Được Like:
    33
    Các bác à, em không download được PM từ điển A-V, V-A, A-A cho con 3110C thân yêu của em bác nào có up lại cho em vớt, Thanks