3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    rất xin lỗi bạn vì tận đến bây giờ mới nhắn tin lại cho bạn được..theo tôi với mức giá như thế để có 1 chiếc 3110 hàng công ty là quá tuyệt vời rồi vì máy mới giá của nó là 2.1m. theo tôi đựoc biết ở Đặng Dung sẵn sàng mua máy 3110 có thẻ bảo hành với giá là 1.5m là bèo nhất..Bạn nên mua chiếc máy 3110 khi nó có thẻ bảo hành đàng hoàng nếu mua hàng khuyến mại thì bạn nên xem kỹ năm sản xuất của nó bạn bấm *#0000# là biết được năm sản xuất ngay nếu là năm 2008 là ok. vì hiện tại mình đang xài 1 con 3110 sản xuất năm 2008 nó khác với con trước mình xài là năm 2007. Xin tiết lộ thêm cho bạn là chiếc máy mới này là mình được đổi máy cho hãnh nokia vì máy quá lỗi ko khắc phục được. Hiện tại mình xài được 4 tháng rồi ko có 1 lỗi nào hết...vì thế tôi khuyên bạn nên mua hàng chính hãng còn thẻ bảo hành vì có lỗi gì hãng sẽ chụi trách nhiệm.
    thứ 2 nữa với mức tiền như vậy bạn ko đủ mua LG KG195 máy có thẻ nhớ+chụp ảnh giá của nó là 1.45m bạn chỉ đủ mua moto ji ji đấy mình quên mất tên nó rồi giá của nó hình như là hơn 1tr co thẻ nhớ 1G..2 con này mình xem qua rồi cực chán luôn ứng dụng thì cực ít bên cạnh đó nhắn tin thì cực chậm...
    và theo cá nhân tôi thì bạn nên mua máy sản xuất năm 2008. Vì nói thật với anh em con máy trước của tôi sau khi mua về đựoc 2 tháng là dở chứng liền tôi chạy phần mềm cũng chỉ được 2-3 tháng tiếp theo là dính đòn. có lần chỉ chạy đựoc đúng 1 tuần lại bị tiếp. Tôi phát chán khi cứ đến trung tâm chờ dài ở đó.Tôi đã nghĩ đến việc chạy nốt phần mềm lần này là bán máy nhưng nghĩ cũng tiếc lại dùng nhưng rồi lại bị lỗi.>>rất mất lòng tin vào 3110 Nhưng khi dùng máy mới tôi lại thấy nó rất ổn định xài lại good nữa >>>lòng tin đã đựoc củng cố rất là nhùi...tôi yêu nokia
    trên đây là kinh nghiệm của cá nhân tôi bạn nên chớp lấy cơ hội quyết định thật đúng đắn.chúc may mắn
    Còn bạn ngại khoản đi bảo hành..điều đó là tất nhiên nhưng đổi lại biết đâu bạn lại quen được 1 cô bé nào ở đó thì sao?****:D..
    sadness thích bài này.
  2. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    sorry vì ko nhìn thấy tại vì nó ở tít trên góc tôi ko để ý thấy. Bạn ah thế này nhé theo tôi lỗi này là của cả 2..hì vì là thế này ở nhà thằng em tôi cài k750i máy nó cũng bị tình trạng tương tự như thế. khi lắp sim của nó vào thỉnh thoảng cũng thấy bị lỗi thẻ sim nhưng khi lắp sim khác vào máy lại ok>>sim lỗi.Nhưng cũng cái sim đó ghép vô cái máy khác thì lại ok>>khe sim bị lỗi.
    Bạn đã thử trường hợp lắp sim khác vào máy chưa..bạn nên thử nhiều lần. nếu trong mấy lần thử đó nếu vẫn báo bị lỗi thì bạn mang đến trung tâm bảo hành nokia sẽ có trách nhiệm cho máy của bạn.
    Nếu mấy lần thử thấy ok thì cái máy của bạn ko ưa cái sim đang xài đâu nên đổi cái mới đi hehe. Theo tôi bạn nên mang ra trung tâm họ kiểm tra lại cho chắc ăn.. mất 2 ngày thôi nhưng đổi lại ta có sự yên tâm tuyệt đối
  3. binh2d

binh2d Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đang dùng một con thấy chẳng có lỗi gì đáng kể cả, minh chưa gặp phải tình trạng trục trăc treo máy hoặc khởi động lại máy. Nói chung không có gì đáng phàn nàn cả. Nhưng bây giờ tầm giá đó mình sẽ mua 3120 mới giảm giá đắt hơn không bao nhiêu mà tính năng vượt trội, mẫu mã thời trang hơn.
  4. BUITRUNGSON

BUITRUNGSON Thành viên

Được Like:
    42
    mình đã có opera mini nhưng chưa biết sử dung thế nào,ai biết chỉ giáo với
  5. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
    bác nào có chương trình giống của s6 hong( co the coi được những dữ liệu đã bị xóa đại loại như tin nhắn , các cuộ gọi .) em muốn quản lý máy của thằng em nên muốn có chương trình đó để kèm nó . cam on
  6. hoaimoc

hoaimoc Thành viên

Được Like:
    0
    Mọi người kêu máy lỗi nhiều nhỉ. Máy bạn mình mới mua 2 tháng dùng chẳng bị làm sao cả. Thẻ nhớ mới cop nhạc và cài 1 vài game thôi. Con này hình như không hỗ trợ java thì phải. Muốn cài mấy soft trên java không được
  7. benqsiemenscf61

benqsiemenscf61 Thành viên

Được Like:
    20
    mà con 3110 màn hình kém quá . hiển thị hình chụp hay hình tải đều ko đẹp
  8. cpucloi

cpucloi Thành viên

Được Like:
    0
    :-ssEm có con Nokia 3110c, đã cài đặt Nokia Suite, kết nối GPRS, vào Internet trong đó thì ngon lành nhưng khi kết nối vào PC thì không vào được Internet, bác nào biết lý do xin giúp đỡ em với.
    Em cảm ơn.
  9. sadness

sadness Thành viên

Được Like:
    2
    Thanks anh nokia3110c nhé! Em đã sử dụng được email rùi, tải phần mềm gmail về rất okie, không cần cài đặt lằng nhằng như phần mềm có sẵn ở máy điện thoại. Lúc nào rảnh làm cho em mấy cái themes nữa nha. Cảm ơn anh về những kinh nghiệm mà anh đã chia sẻ. Chúc anh mọi điều tốt đẹp nhất!
  10. BlueStar

BlueStar Thành viên

Được Like:
    566
    Nokia3110C giờ nhiều người xài ghê nhỉ :).Mà topic này n3110c với benqsiemens làm chủ rùi :))