3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. hungdoan0399

hungdoan0399 Thành viên

Được Like:
    29
    Video clips cho N3110c

Muốn xem video với N3110c thì độ phân giải của video đó từ 176x144 trở xuống.Các anh em down về và xem thử 2 video-clips của Briney Spears rồi cho ý kiến:
    Sometimes(mp4): http://www.4shared.com/file/70282130/a66190d9/Sometimes-Britney_Spears_176x132_.html
    Baby one more time(3gp): http://www.4shared.com/file/70249976/378ccb50/Baby_one_more_time-Britney_Spears_176x140_.html
  2. binh2d

binh2d Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đang dùng thẻ 2G, trong catalog của nokia thì là dung lượng tối đa. Máy vẫn dùng tốt, nhưng khi chạy không nên tháo thẻ để đưa thẻ nhỏ hơn vào vì khi đưa thẻ lớn vào là máy không nhận lại đâu mà phải format lại thẻ đó.
  3. anhkhung50

anhkhung50 Thành viên

Được Like:
    0
    tui mới mua 3110 sản xuất 9/2008 nè,xài ngon lắm,ko co vấn đề gi.
    cho tui hỏi GPRS xài ổn định ko?sao tui xài thấy lúc kết nối được lúc lại ko được?****
  4. anhkhung50

anhkhung50 Thành viên

Được Like:
    0
    có ai ko zậy?****?trả lời dùm tui đi.help!!:|
  5. cungtien90

cungtien90 Thành viên

Được Like:
    2
    co pac nao co pm xem fim cho s40 ko up len cho iem cai iem cam on :>
  6. hieukbhn

hieukbhn Thành viên

Được Like:
    0
    ko phải do thẻ đâu các bố ơi, cứ ngồi mà đoán già đoán non. đấy là do lỗi firmware. ra cua hang nokia hoặc tải phần mêm cập nhật firmware về mà làm. coi chừng nha, tự làm nguy hiểm lắm,nếu mất điên giữa chùng la toi luôn máy đó
  7. anhkhung50

anhkhung50 Thành viên

Được Like:
    0
    có ai chỉ tui xài Vitalk di!!!!!!!!!!!!!!!
  8. doicongtu

doicongtu Thành viên

Được Like:
    0
    có ai giúp dùm e tý e là newbabie :((:(( e dùng nhạc trong thẻ nhớ làm nhạc chuông trong cấu hình bình thường nhưng mỗi khi tắt máy mở lại thì nhạc chuông trong cấu hình bình thường không phải là bài nhạc trong thẻ nhớ mà là nhạc chuẩn của nokia kể cả khi e đổi từ cấu hình bình thường sang cấu hình khác sau đó trở lại thì nhạc vẫn là nhạc chuẩn của nokia ai biết cách chỉnh nhạc của mình lưu trong cấu hình bình thường mà khi tắt máy mở lại nó vẫn là bài nhạc của mình mà không phải là bài chuẩn của nokia không :((:((
  9. cuntom

cuntom Thành viên

Được Like:
    3,489
    Cấu hình bình thường là cấu hình mặc định của NOKIA. Bạn nên cài đặt ở cấu hình thứ 2 hoặc 3 thì sẽ ok. Chúc bạn thành công!
    hugochaves thích bài này.
  10. anhkhung50

anhkhung50 Thành viên

Được Like:
    0
    sao tui xài mobyexplorer 3.0 ko được,nó ghi là "access to the file system was denied."help me.
    có ai có crk(register code) ko,cho tui xin.thanks