3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. chiencom10

chiencom10 Thành viên

Được Like:
    21
    Mình up lên vài ứng dụng của 3110c mà mình rất thích ai có hứng thú thi load ve nha. Hay thi thanks minh cái(rất hay đó)

Các file đính kèm:

phongzms thích bài này.
  2. chiencom10

chiencom10 Thành viên

Được Like:
    21
    Tiếp theo up lên cho anh em cái Từ điển A-V Pro của 3110c 110k từ 21.3MB. Load về chỉ 6,3MB thui nhưng giải nén ra cho vào thẻ lên đến 21.3MB :))
    Mã:
    [URL]http://www.4shared.com/file/111537294/f6d2c79d/Dictionary_110k.html[/URL]

Còn đây là từ điển tiếng pháp cũng khá hay nhưng chưa Pro bằng A-V chỉ Nạng 3.5MB thui
    Mã:
    [URL="http://www.4shared.com/file/111537295/81d5f70b/Fra-Vie.html"][COLOR=#0000ff]http://www.4shared.com/file/111537295/81d5f70b/Fra-Vie.html[/COLOR][/URL]

maivannam and phongzms like this.
  3. chiencom10

chiencom10 Thành viên

Được Like:
    21
    Cuối cùng (khi nào rảnh up tiếp bi giờ đón người yêu đã :D)không thể thiếu là 9,5MB games java cấu hình 128x160. Các bạn Download về chơi thấy hay thì Thanks cho mình vui nha.
    Mã:
    [URL]http://www.4shared.com/file/111537934/68c0f6/Games.html[/URL]

Jkinku and phongzms like this.
  4. chiencom10

chiencom10 Thành viên

Được Like:
    21
    hjc còn ai ngó ngàng tới topic này hok vậy?? :(
  5. sieunhan2503

sieunhan2503 Thành viên

Được Like:
    1
    cho mình hỏi một chút:p
    mình mới mua 3110c,sản xuất ngày 5/11/08,v 7.21
    cổng bluetooth là 00247cb10d62 FHL_06w15_PZ06cc-P9.1bc4
    bắn bluetooth với một số máy đt khác thì bình thường nhưng không bắn được bluetooth với laptop HP(dò thấy thiết bị nhưng lúc bắn thì thiết bị nhận dữ liệu không báo nhận còn thiết bị kia sau khi bắn đi đâu đó,sắp đc 100% thì tự dưng biến mất:-s)
    mà những máy đt mà mình bắn được thì vẫn kết nối với laptop đó một cách bình thường:-s
    có phải là do bluetooth của mình bị lỗi không,hay là do 2 cổng không tương thích với nhau

thứ hai là phần cài đặt.thông tin mạng đã tắt nhưng những cái tin rác vẫn gửi đến ầm ầm:-s
    còn một lỗi nữa là do thẻ nhớ dung lượng lớn 1GB nên một thời gian sau thì phần mềm nghe nhạc của mình không chạy nữa,mình muốn format lại thẻ,nhưng lúc cop dữ liệu từ máy tính vào thẻ thì nó không nhận,báo rằng có bảo vệ ---->ko dám format vì sợ ko có cái mà nghe nữa:(
    chỉ cho mình cách tắt bảo vệ của thẻ nhớ với:)

mà cái thẻ ấy rất nhiều virus,scan mãi mà vẫn không hết,có phần mềm scan trên máy hiệu quả không vậy?
    thank mọi người nhiều!
  6. Jkinku

Jkinku Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng mới mua N 3110c. Xài thấy thích lắm, rất tiện cho công việc của mình... Mọi người cho mình hỏi tí(nếu gà quá cũng đừng la hen vì mới xài mà):

Mọi người cài GPRS cho Nokia 3110c sao vậy? Nếu cài xong, mình đổi sim(đổi mạng: vd từ Viettel sang Vina) thì máng có còn Gprs ko hay mình phải cài lại?

Thanks mọi người nhùi
  7. Jkinku

Jkinku Thành viên

Được Like:
    0
    àh, nếu các bạn muốn kiếm ứng dụng gì cho 3110c thì có thể seach google. hầu như mọi thứ đều có...

Để hôm nào mình rảnh, mình sẽ up lên cho mọi người
  8. HD 0979289449

HD 0979289449 Thành viên

Được Like:
    5
    con 3110c cua khach mình mới nhận. Cứ gắn thẻ nhớ vào mở nguồn lên là khởi động lại, Mình fomat lại thẻ nhớ mà không đươc?
  9. 3110c_nokia

3110c_nokia Thành viên

Được Like:
    0
    con của mình ko biết bị gì mà khi cắm vào máy tính của mình có pc suite thì nó tắt nguồn khi đang đồng bộ có ai biết cách khắc phục ko chỉ mình với. àh tiện thể cho hỏi cách dùng 3110c làm modem để và mạng trên máy tính luôn nha mình dùng pc suite mà ko đc
    phiên bản hiện tại của máy là 7.21
  10. Jkinku

Jkinku Thành viên

Được Like:
    0
    Máy mình bị lỗi, khi mình vào Music player> Options > Music library> All music> muadonghoklanh.mp3(chẳng hạn) thì nó k play bài muadonghoklanh.mp3 mà nó lại play bài pokerface.mp3. Mình chọn bất kì bài nào trong Music library nó cũng chơi mỗi bài pokeface.mp3.

Hic, lỗi này giải quyết sao đây?******** Giúp với mọi người ơi.
    ps: máy nokia 3110c. (máy mới sản xuất 2008)
    :(