3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. Wildorchjd

Wildorchjd Thành viên

Được Like:
    37
    bác saker ơi chạy bolt lướt web chậm lắm
  2. bigangel_1991

bigangel_1991 Thành viên

Được Like:
    13
    hix bác cứ vào forum của nokia đăng ký là dc cấp key miễn phí
  3. nguyencanh123

nguyencanh123 Thành viên

Được Like:
    0
    Aj bjk cach hack c0n 3110c ko. Hu0ng dan anh em dj
  4. Jkinku

Jkinku Thành viên

Được Like:
    0
    3110c mình bị khùng rồi. Lúc lên mạng được. Lúc thì k.... Help me, plz
  5. hoangte

hoangte Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi cách cài đặt cấu hình riêng để xem video online trên 3110c với
  6. daicavanmanh

daicavanmanh Thành viên

Được Like:
    0
    co ai co phan mem AM LICH,TU DIEN ANH-VIET,TU DIEN VIET-ANH cho 3110c ko?****??may ong kia post toan kai ko xai duoc:-D chán vai,ai co va da xai doi thi moi post nhe.Ung Dung cua 3110c la duoi JAR ma may ong kia post toan duoi cua may tinh ko a!!!!!!!!chan wa.vo dọc chay ka mau mát ma cha tim duoc kai j.duoc may kai games thi vo duong link lai la trang web video.chang thay kai games nao ka?bac nao co thiu hang post nhe.mat cong down ve ma cha xai duoc kai nao.thankkkkkkk.:-D
  7. daicavanmanh

daicavanmanh Thành viên

Được Like:
    0
    lam sao ma xem duoc nhu the ha ban.minh chua nghe noi co the lam duoc nhu vay.nhieu may doi cao ma kon cha lam duoc nhu the.chac j 3110 da duoc.
    :-"
  8. daicavanmanh

daicavanmanh Thành viên

Được Like:
    0
    minh kung xin chia xe 1 so kinh nghiem ma minh co duoc sau mot thoi gian dung 3110 de anh em tham khao hihiii.kai khoan 3110 hay chet nguon y.minh ngi dat co the la do virus.boi cu moi lan sut nguon la y dang lan do minh dang vao wap.dang tai thi tu nhien chet nguon.co nhieu lan con bi virus lam hong bo nho.tu nhien co mot kai forder ko the xoa duoc o bo suu tap.phai khoi dong lai may lan moi het.
  9. sonth87

sonth87 Thành viên

Được Like:
    51
    - 3110 ko xem đc video = gprs bạn ah.

-@daicavanmanh : bạn có thể viết có dấu đc ko :/ .cái bạn nói 3110 bị dính virus là sai rồi, s40 ko có HDH nên chẳng có con virus nào vào mà phá đc máy của bạn cả.

phần mềm từ điển thì bạn có thể dùng cái từ điển 1Mb mà ở đâu cũng thấy share ý..nhưng số lượng từ rất ít.. muốn có từ điển ngon, vs số lượng từ lớn, ko nhất thiết phải sử dụng S60 hay máy có HDH mà bạn chỉ cần xài mobile pocket reader (file java ý nhé,search google cả đống) rồi down bộ từ điển định dạng prc này về : http://www.mediafire.com/?sharekey=aa271c8a24d9019691b20cc0d07ba4d23e378426ef7bb715 chép vào thư mục ebook trên thẻ nhớ (cái thư mục này đc tạo ra bởi cái thằng mobile pocket reader ý, bạn tự tạo cũng đc :D) vậy là xong..mở mobile pocket reader ra là có mấy bộ từ điển mấy chục Mb-vài trăm ngàn từ ngon lành cành đào roài.cách dùng thế nào thì bạn tự tìm hiểu..
  10. cuongsaker1306

cuongsaker1306 Ex-Mod

Được Like:
    732
    @daikavanmanh : các file đính kèm trên 4rum là file rar, bạn down về dùng winrar giải nén ra là có ngay jar, trường hợp người post pm ko nén jar thành rar mà đổi jar sang rar thì làm ngược lại. Bạn cần biết là 4rum ko cho đính kèm file jar