3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    tuần này 3110 sẽ share cho anh em 2 theme nữa trong số theme mà 3110 hay dùng
    http://www.zshare.net/download/100061608dfabbd0/
    http://www.zshare.net/download/100063085b9f78f0/
    tuần này 3110c giới thiệu cho anh em phần mềm super bluetooth hack công dụng của nó là kiểm tra dung lượng pin, bộ nhớ trông,...gọi điên từ máy của nạn nhân anh em mày mò là sẽ biết để hack được yêu cầu của nó là phải kết nối với máy nạn nhân qua bluetooth và được nạn nhân cho phép kết nối tất cả đều đơn giản thôi mà
    http://www.zshare.net/download/10006372a405d2db/
    anh em đừng bất ngờ khi giao diện của nó ko phải là tiếng anh cái này đổi được anh em làm như thế này.Khi vào mà thấy chữ này Nastavenia rồi xuống cuối cùng có chữ Jazyk thì chọn vào đó rồi chọn E là xong.
    3110 có 1 mong muốn nhỏ là anh em đóng góp cho 3110 1 số ảnh đẹp có size la 128x160 và 1 số bài hát có chất lượng âm thanh tốt và được anh em yêu thích để tạo theme đáp ứng nhu cầu anh em.ok???
  2. htitvn

htitvn Thành viên

Được Like:
    0
    cam on cac pro.em da cai dc roi.
  3. hoangnha_nl

hoangnha_nl Thành viên

Được Like:
    0
    Nhà em o xa trung tâm bao hành quá. Em có down cập nhật phiên bản mới của 3110C ở Nokia.com.vn. Nhưng lại là phần mềm v 05.50, chán quá. Bác nào có phần mềm v 06.01 không, cho em xài ké với. Khỏi ra tiệm luôn
  4. cheryl1511

cheryl1511 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi,hôm nọ e ra nokia centrer để update phần mềm 6.01 cho con 3110 của mình.Sau khi update,e nhét thẻ nhớ vô thì máy yêu cầu mật khẩu.Rõ ràng e đánh đúng lại mật khẩu rùi nhưng nó lại bảo sai.Vậy các bác cho e hỏi có cách nào để mở khoá thẻ nhớ ko?
  5. tucoi89

tucoi89 Thành viên

Được Like:
    46
    xem lại di cái.link die rồi còn đâu nữa.chán thật đó.mà hôm nọ tôi tải về có dùng được đâu chứ.tách rời hết cả ra đâu có cái nào để áp dụng đâu.nhưng công nhận nhạc tin nhắn hay thiệt.xem laih dùm đi nhé.thanks
  6. tucoi89

tucoi89 Thành viên

Được Like:
    46
    tiện đayai chỉ dùm mình cách xóa mấy cái nhạc chuong va tin nhan có sẵn trong máy di coi.chú de day ton dung luong may lam
  7. hoimech

hoimech Thành viên

Được Like:
    0
    Chào các bạn, Mình vừa mua con 3110c sản xuât tháng 1 năm 2008. phần mêmV6.01 . Thẻ nhớ đi kem 1GB. Mình copy ảnh, nhạc ... lên đến 600MB, mà vẫn chạy vù vù. Nghe nhạc nếu nghe bằng tai nghe thì bass với tress chẳng khác gì giàn CD Dennon. MÀ chẳng thấy lỗi gì cả. Khi mua thì k có dây USB đâu, nhưng rất may là nhà mình có sẵn dây của máy ảnh Canon IXY60 nên dùng được luôn. Mình vừa copy một số themes đẹp lắm.
    Cho đến tận giờ vẫn chưa thấy lỗi già cả. Mình cũng chẳng them format thẻ nhớ làm gì.
  8. anhducbn1011

anhducbn1011 Thành viên

Được Like:
    0
    con 3110c cua minh cung dinh tinh trang khoi dong lai khi cap nhat thu vien nhac, may qua lo mo vao web chu cua Nokia.com.vn lai tim dc ban cap nhat phan mem. chi viec tai ve, ket noi 3110 voi pc rui cap nhat la lai chay ok phien ban 5.50. khoi can ra tiem bao hanh mat cong. ai can thi truy cap vao nokia.com.vn nhe
  9. hoangneyut

hoangneyut Thành viên

Được Like:
    0
    hi..xin chao cac ban...!
    Cac Ban cho minh hoi~ tiep nhe':p
    1/ May minh mua duoc hon 1 thang'..van de la cho~ nay`...cai loa khi mo lon' thi no bi re` ko nge duoc..?
    2/ Loa bi nhu the minh co di bao~ hanh` duoc ko? Nokia co bao~ hanh cho loa bi re` ko cac ban..?
    Cam On cac ban nhiu`..!
    Nhung ma cong nhan..hang` re~ ma chuc nang nhieu thi...no ko dc tot cho lam':D...
    Chuc cac ban vui ve..!
  10. quang_lac

quang_lac Thành viên

Được Like:
    2
    bạn nào cho tui hỏi tui cài phần mềm nhắn tin GSMS nhưng sao ko gửi được nhỉ?máy đã kết nối GPRS rùi.bạn nào đã dùng phần mềm này giúp tui cái