3D HD forJMP

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi kn_nguyen, 16 Tháng ba 2011.

1. tony_quocthai

tony_quocthai Thành viên

Được Like:
    1
    ok,phim của bạn đẹp lắm!mình cũng đang đợi bạn up len đó!không biết có phim nào đầy đủ để xem thì hay biết mấy!
  2. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    phim định dạng 3D thường là có đuôi .mkv mà android đọc được đuôi .mkv hả ta...giờ mềnh mới nghe :(
  3. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    DZẠ THƯA MẤY ANH MẤY CHỊ NÓ CÓ NHIỀU ĐỊNH DẠNG NHƯNG EM CV QUA MP4 720 CHO ANH EM XEM DC MÀ CHẤT LƯỢNG KHÔNG BỊ GIẢM LÀ BAO NHIÊU...DÙ SAO NÓ CŨNG CHỈ LÀ ĐT MẤY ANH MẤY CHỊ ĐỪNG TRÙ DẬP EM NÓ QUÁ...
    http://www.mediafire.com/?jgo51gg7pxdjfqx <=== VIDEO MV GENIES - SNSD (9 cô bé chân dài cứ múa ngay trước mắt bạn thì bạn bỏ qua thế nào dc nhỉ...) clips này SNSD đặc biệt quay HD 3D nên chất lượng rất tốt nhé....!!!

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

MÌNH NGHĨ ĐÂY LÀ CLIPS SẼ LÀM HÀI LÒNG TẤT CẢ NHỮNG AI KHÓ TÍNH NHẤT
    http://www.mediafire.com/?h3mraligshoec95
  4. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    clip 3D dạng này xem trên 003sh thì phê là đúng rồi :(
    kn_nguyen and kasim 6233 like this.
  5. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    đúng rồi nè justiceman nguyên chỉ up clips dạng này thôi...hihi...nếu có xài yên tâm mà donw về thưởng thức nhé.....
    justiceman thích bài này.
  6. Mr.Actor

Mr.Actor Thành viên

Được Like:
    470
    ảnh 3D nó ra 2 cái thế kia à ....
  7. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    oh đúng rồi bạn,xem 2d thì nó 2 hình vậy đó vì đây là định dạng 3D side by side,những tivi samsung,LG,sony cũng vậy,rồi nó chuyển qua 3D nó chập 2 hình lại,những tivi kia thì đeo kiếng phân cực nhưng 003 này nó không cần đeo kiếng nên vậy đó...hihi
    http://www.mediafire.com/?9oxefpaf2fefoe0 <== 3D TEST - FIFA World Cup 2010 Opening Ceremony.mp4 (khai mạc world cup 2010 ở Nam Phi) cũng rất là good nhé.....
    Anjin, nhv12 and Ai Là Ai like this.
  8. Kyon Thinh

Kyon Thinh Thành viên

Được Like:
    12
    Cho em hỏi là em có 1 số phim 3D side by side nhưng mà định dạng mkv, muốn đổi sang mp4 thì dùng chương trình nào convert ạ?
  9. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    em dùng chương trình 3GP High Definition 2.4 của anh minhhoang xài cv qua 720 là máy mình đọc tốt em à...hihi...đơn giản lắm....
    Kyon Thinh thích bài này.
  10. Unkown

Unkown Thành viên

Được Like:
    79
    lòng tốt của bác kn_nguyen coi bộ k đc ủng hộ cho lắm :)), chưa cầm qua con này nên chưa có dịp xem phim 3D trên nó, thôi thì ủng hộ chủ thớt cố gắng vậy :D
    kn_nguyen thích bài này.