[3D HD] Topic chia sẻ Phim và các Videos clip định dạng 3D SBS (Update Thor 2 + Pacific Rim)

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi baque01, 22 Tháng mười một 2012.

1. acno

acno Thành viên

Được Like:
    13
    Sao Sh10c của em ko xem dc phim này, máy báo unable play. trên máy tính vẫn xem dc. Máy vẫn cho xem review được.
    phạm minh cơ thích bài này.
  2. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Được Like:
    71
    Ủa. Sao e like bài đầu tiên chứa mấy link clip 3D rồi mà nó vẫn bắt like mới hiện là thế nào nhỉ. :sosad:
  3. baque01

baque01 Thành viên

Được Like:
    1,672
    Cái clip nào mình lấy link cho
    o0tobite0o thích bài này.
  4. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Được Like:
    71
    Tất cả các clip xem trên máy tính đều k hiện lin. Nhưng xem trên tapatalk lại hiện được bác ạ. :D Ah. Mà mấy clip gần đây như cái công viên khủng long k xem được trên sh10c bác ạ. Ở bên ngoài vẫn thấy nó load giới thiệu nhưng khi ấn vào xem toàn xuất hiện unable to play thôi. :(
  5. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Được Like:
    71
    Bác ba que ơi, bác còn giữ bản cải đặt của cái MKV Maker này k? Cho t xin 1 bản với. :(
  6. yamasiri

yamasiri Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào có phim đua máy bay không vậy cho minh 2 xin với
  7. hoanhanhnd08

hoanhanhnd08 Thành viên

Được Like:
    1
    bác ơi có phim mới nào không cho anh em xin đi
    suamaylanhdila thích bài này.
  8. hungtv.1609

hungtv.1609 Thành viên

Được Like:
    0
    Chủ thớt cho xin link chưa convert đươc ko. Cám ơn chủ thớt nhiều :v
  9. thanhtri87

thanhtri87 Thành viên

Được Like:
    34
    cám ơn thớt nhiều nha
  10. bốnque02

bốnque02 Thành viên

Được Like:
    0
    Baque01 ơi cho mình hỏi. Mình dùng đt và kính thực tế ảo. Down phim bạn về coi rất hay. Nhưng phim có phụ đề rời khi xem neu ko dùng kính thì phụ đề bthuong phim chia làm 2. Dùng kính thì phim xem ok phu đề chia làm 2. Có cách nào để phụ đề chia làm 2 khi bthuong de minh dung kính thì phụ đề nổi lên luôn ko. Tóm lại là giờ phim có phụ đề rời khi dùng kính thi ko doc dc huhu
  11. bốnque02

bốnque02 Thành viên

Được Like:
    0
    Ae có ai biết thì cho mình hỏi luôn nhé. Mình dùng đt và kính thực tế ảo. Khi xem phim 3d sbs có phụ đề rời thì phụ đề chạy dạng 2d ko chia làm 2 còn phim vẫn chia làm 2. Khi dung kính thi phim xem đc còn phụ đề thì chia làm 2 ko doc dc. Có ai biết cách khắc phục ko làm ơn chỉ mình với huhu. Minh xài note 2