3GS 32G Tuần 41 bị dính bootrom, nhưng tự nhiên hết ? không bít tại sao.

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi tirom, 28 Tháng hai 2010.

1. tirom Thành viên

em có 1 con 3GS 32G FW Tuần 41 bị dính bootrom, em blackra1n Rc3 khoản 10 lần trong lúc sử dụng em có cài thêm một số cái lặt vặt sau đó tự nhiên bây giờ tắt mấy không còn dính bootrom nữa. em củng chả hiểu tại sao nữa, các pác cao tay giải thích dùm,
  2. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    con tuần 41 này có chắc là bootrom mới không ?
    Có máy tuần 41/42 vẫn có bootrom cũ (rất ít)
    có máy tuần cao hơn vẫn có bootrom cũ vì những máy đó là refurbish.
  3. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    chắc ý bạn ấy nói là máy dính bootrom mới,xài blackra1n bi cáp đĩa bình thường nhưng sau khi bạn ấy vọc 1 thơi gian tự dưng hết bị cáp đĩa ấy :D
  4. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    vọc gì mà làm được như thế là hốt bạc.
  5. tirom

tirom Thành viên

Được Like:
    0
    bác hiểu ý đúng ý của mình rồi đấy. mình có nói rỏ là " em blackra1n Rc3 khoản 10 lần trong lúc sử dụng em có cài thêm một số cái lặt vặt sau đó tự nhiên bây giờ tắt mấy không còn dính bootrom nữa."
  6. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    bootrom đó version mấy 359.3 hay 359.3.2 ?
  7. Nightmare

Nightmare Thành viên

Được Like:
    12
    Đúng rồi, em cũng gặp 1 số đồng chí may mắn như thế rồi. Cứ bật Blackra1n cho nó chạy dăm mười lần tự nhiên boot lên được, có đồng chí vẫn mất Wifi nhưng có đồng chí lại wifi ào ạt, ứ hiểu tại sao :-**** Trong khi em để máy chạy nửa ngày mà ko hết,hihi. Thôi lại đành cất vào hộp vậy, hix :(
  8. phidacduy

phidacduy Thành viên

Được Like:
    60
    Nếu đúng thế thật thì ai trả lời được thì đúng là hốt vàng chứ k phải hốt bạc ^^
  9. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    hic mình nghĩ cái này cung khó hiểu lắm vì chính chủ blackra1n tức Geohot còn có khi chưa làm dc như bạn nói nữa
  10. 221186

221186 Thành viên

Được Like:
    61
    bác có thời gian mang qua cho anh Dtube test thử xem, nhỡ đâu có cái gì đó mang tính "đột phá"