Xin giúp 5 Cách nhận biết con gái thích mình - Nhẫn cặp bạc

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi huuphuoc542, 26 Tháng năm 2015.

1. huuphuoc542 Thành viên

Shop nhẫn cặp đôi tình nhân Vdsilver xin gửi đến các bạn bài viết chia sẽ cách để biết bạn gái thích mình không để bạn hiểu và nói lên cảm nhận của chính mình.

5 Cách nhận biết con gái thích mình - Nhẫn cặp bạc

Khi bạn quen một người con gái, hai người là bạn của nhau đã từng đi chơi từng nói chuyện có những kỉ niệm… nhưng bạn vẫn không biết chắc chắn rằng, cô gái ấy có thích mình không? đôi lúc cô ấy tỏ ra như là bật đèn xanh cho bạn nhưng có những lúc lại lạnh lùng với bạn, bạn có biết rằng cô ấy đang nghĩ gì đang muốn gì hay không? mình cũng không biết luôn, nhưng mình sẽ hướng dẫn cho các bạn
    5 Cách Nhận Biết Con Gái thích Mình

Con gái là vậy lúc có lúc không, lúc nóng lúc lạnh… nhưng nhìn thẳng vào vấn đề thì bạn sẽ thấy được mấy chốt của vấn đề nằm ở đâu, nào chúng ta cùng bắt đầu nào?

Dấu Hiệu 1: Hãy chú ý đến ngôn ngữ cơ thể của cô ấy

Ngôn ngữ cơ thể là sao: đó là những hành vi, cử chỉ, ánh mắt … khi cô ấy ở gần bên bạn, đang nói chuyện với bạn
    – Nghiêng người về phía bạn khi nói chuyện
    – Nghịch tóc hoặc đồ trang sức cặp bạc khi đang lắng nghe
    – Nhìn vào mắt bạn khi nói hoặc uống nước
    – Cười và chăm chú lắng nghe khi bạn nói
    nếu như bạn nam nào đã thấy được những điều đó ở người bạn gái của mình thì xin chúc mừng bạn

Dấu Hiệu 2: Thời gian cô ấy giành cho bạn có nhiều hay không?

Theo kinh nghiệm nhẫn cặp bạc của tớ thì khi một người con gái thích bạn họ sẽ giành rất nhiều thời gian để nói chuyện nhắn tin với bạn, muốn được gặp bạn nhiều hơn, bạn cứ thử làm một ví dụ nhỏ nhỏ bạn sẽ thấy, khi bạn biết một ngày nào đó cô ấy sẽ bận một việc gì đó bạn sẽ nhắn tin như thế này ” cậu rãnh không? tối nay mình đi chơi nhé” và lúc này nếu người con gái thích bạn họ sẽ nhắn tin lại như thế này “Chủ nhật này mình bận rồi, nhưng thứ 2 mình rãnh mình gặp nhau nhé hoặc là cô ấy đồng ý đi với bạn và hủy việc bận của cô ấy để đi chơi với bạn ” khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai”. Đây là trường hợp tươi sáng còn xui thì bạn sẽ nhận lại một tin ” mình bận rồi ” hoặc không có tin nhắn nhẫn cặp bạc nào lúc đó thì bạn biết phải làm gì rồi đấy…

Dấu Hiệu 3: Cô ấy luôn luôn muốn giúp đỡ bạn

Khi con gái thích một ai đó thì họ sẽ giúp đỡ người họ thích rất nhiệt tình giống như con trai chúng ta, sẽ giúp đỡ nhiệt tình những bạn gái xinh đẹp kakaka ( đùa chút thôi ) . Chỉ cho bạn một chiêu để giúp bạn chứng thực điều này, bạn sẽ nói với cô ấy rằng bạn sắp về quê muốn mua quà cho ba mẹ bạn những không biết mua gì? bạn sẽ đề nghị với bạn gái đó rằng bạn có thể giúp mua quà cho ba mẹ hoặc tư vấn không? nếu bạn ấy đồng ý thì yeser!! chiến thôi nào :p

Dấu Hiệu 4: Cô ấy thích tâm sự và kể chuyện bản thân với bạn

Khi tiết lộ những bí mật riêng của con gái cho một người khác giới quả không phải là một điều dễ dàng đúng không nào những nếu như bạn gái đã quyết định tâm sự với bạn như thế thì bạn đã là một người khá là quan trọng với cô ấy đấy

Dấu Hiệu 5: Ghen Ghen Và Ghen

Chính xác cách để biết bạn gái thích mình 100% là nếu không thích thì ghen làm gì đúng không nào, cô ấy sẽ luôn tỏ thái độ nếu bạn tiếp cận một cô gái khác hoặc sẽ tra hỏi bạn rằng cô gái hôm kia ngồi nói chuyện với bạn là ai, có quan hệ như thế nào trong khi cô ấy chưa là người yêu của bạn ! thì chính xác là 96,69% cô ấy đã kết bạn rồi đó nha !!
    Và còn nhiều nhiều điều nữa mình muốn chia sẽ với các bạn về con gái , nhưng bạn biết đấy con gái cũng như vũ trụ vậy khó hiểu đến vô tân :D nên chúng là phải từ từ khám phá mà thôi