5 điểm nổi bật của ứng dụng OTT Viettalk

Thảo luận trong 'Góc Review' bắt đầu bởi BinhDa, 21 Tháng tư 2015.

1. lythuyet

lythuyet Thành viên

Được Like:
    3
    chất lượng là do 3G kém khi chạy xe hoặc vào thang máy này nọ, chứ lúc 3G ổn định nghe tốt mà. còn cái mất cước các mạng khác thì tất nhiên rồi, người ta làm ra để thu hút dùng sim vina mà. chứ cái gì cũng đòi miễn phí đâu ra. bản thân mình xài thấy hiếm cái nào đc như cái này r.
    [BCOLOR=rgb(255, 255, 255)][/BCOLOR]
  2. teemo

teemo Thành viên

Được Like:
    4
    trời ơi, tưởng cái gì mà cãi nhau rầm rầm . các bác cứ down về dùng thử thì chết chóc ai. nhiều bác chả bao giờ dùng mà cứ lên chém gió. nói thế chứ em cũng chưa dùng thử dù đang chơi mạng vina :)
  3. lythuyet

lythuyet Thành viên

Được Like:
    3
    ủa cái này mới ngộ à nghen, sao bạn xài vina mà ko dùng thử. thấy nội mạng mới lợi hơn chứ.
  4. teemo

teemo Thành viên

Được Like:
    4
    em mới biết cái này thôi à, cũng định dùng thử đấy chứ mà chưa tải thôi. con bạn em ko xài vina mà cũng bon chen thì sao em ko xài cho được.
  5. lovealone

lovealone Thành viên

Được Like:
    1
    klq nhưng tui thích cái sticker của OTT này =]]]]
  6. teemo

teemo Thành viên

Được Like:
    4
    thôi bỏ wa thím, next nhé. thế em đang xài vina thì nên dùng gói nào, thấy bảo có 2 gói mà chưa xài nên ko biết nào tốt hơn
  7. lythuyet

lythuyet Thành viên

Được Like:
    3
    Thế có bạn nào tham gia cái game trúng thưởng của Viettalk trên fanpage chưa vậy :))))
  8. teemo

teemo Thành viên

Được Like:
    4
    Hả, game gì đó bạn, mình cũng dùng Viettalk đây nhưng sao hok biết cái vụ này. Bạn chỉ mình vs [​IMG]
  9. lythuyet

lythuyet Thành viên

Được Like:
    3
    Haha, thì game chơi vui vui mà trúng thưởng điện thoại Samsung Galaxy A3 đó nhen :)) thích chưa nè
  10. teemo

teemo Thành viên

Được Like:
    4
    Mà chơi là sao đó bạn? Đơn giản lắm hok ?? Họ yêu cầu mình phải làm gì thì mới được trúng giải ?_????