5800 tắt nguồn là xóa hết tin nhắn

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hiepbeo, 20 Tháng tám 2009.

1. hiepbeo Thành viên

con 5800 của em cứ lâu lâu để hết pin,khi xạc lại thì mọi tin nhắn lưu trong thẻ nhớ đêu bị xóa hết[/COLOR],lạ 1 chỗ là tin nhắn,danh bạ lưu trong máy lại ko mất,hình ảnh,nhạc lưu trong thẻ đều ko bi mất.
    anh em có ai bị lỗi này chứa?xin hướng dẫn em cách khắc phục.[​IMG]em bị lỗi này liên tục,rất phiền phức vì một số tin nhắn rất quan trọng bị mất!
    có cách nào khôi phục lại những tin nhắn đã mất không ạ?
  2. leminhchuoi

leminhchuoi Thành viên

Được Like:
    1
    lỗi này chung thôi bạn ạ,bạn dùng cái này mà lưu tn thành file text nhé cũng dc bạn ạ
    ko hiểu sao mình ko gửi dc file mình viết tên rồi bạn tìm trong diễn đàn nhé(BMESSAGESTORER_S60_3.SiGNED_signed.sisx)
  3. cuongsaker1306

cuongsaker1306 Ex-Mod

Được Like:
    732
    Pác ơi liệu 5800xm có cài đc ko. Cái này of s60v3 mà
  4. madoi_113

madoi_113 Thành viên

Được Like:
    16
    Bạn thử vào Menu rồi kiếm trong Công Cụ rồi chọn khôi phục ban đầu thử xem có hết ko bác
  5. choi-do-co

choi-do-co Thành viên

Được Like:
    2
    Cái này có thẻ fomat lại máy sẽ hết bạn có làm thử chưa?
  6. Vic Lib

Vic Lib Thành viên

Được Like:
    1
    Đúng là đôi khi máy lỗi, bật lên bị đơ 1 lúc rồi mất hết tin nhắn, email. Còn lại những thứ khác vẫn còn nguyên.
  7. pdp202

pdp202 Thành viên

Được Like:
    0
    em cũng bị thế có bác nào biết nhưng tin nhắn đó đc lưu ở chỗ nào không chỉ em với em tìm mãi không ra mục đó
  8. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Bạn dùng X-Plore rùi tìm theo đường dẫn sau :

C: (hoặc E) \Private\1000484b\Mail : đây là thư mục lưu trữ các tin nhắn SMS và Email.