Xin giúp 5S Word 8.0.2 muốn cài cydia được không?

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi nguyenti3, 5 Tháng mười hai 2014.

1. nguyenti3 Thành viên

Xin nhờ các Bro "khai sáng" giúp e ạ.
    Tình hình là mới tậu cái 5S word mới. Dự định sẽ tải Appstorevn về chiến game. Mà giờ rối 1 nùi rồi. Mong các Bro chỉ giúp:
    Hiện máy đang là IOS 8.0.2, đã có 8.1.1 mà e ngại, ko muốn lên, cũng chưa biết khi up lên sợ cài app khó khăn nữa, nên cho e xin ý kiến ạ.
    Hiện máy e là word chưa có Cydia. Mà ở tỉnh xa ko có điều kiện đi Sài Gòn chép game bản quyền. Dự là sẽ cài Cydia rồi tải Appstore về cài game, app vọc. Nhưng lúc mua máy đang ở IOS 8.0.2. Chưa cài Cydia gì cả.
    Hỏi người bạn thì người bạn trả lời là ko nên cài Cydia lúc này, lỡ giống dụ của chú nào bên Trung Quốc ấy, khoá máy mấy chục năm sau mới mở. Nên đang ớn ớn. Mà giờ ko cài Cydia thì ko có cách nào cài game, app để vọc hết. Ức chế cả người.
    Mong các cao nhân chỉ giúp hiện tại bây giờ cydia trên iOS 8 đã chạy ok chưa?, Nếu ok xin các cao nhân hướng dẫn dùm e cách cài Cydia tận tình luôn ạ. E còn gà lắm. Biết sơ sơ ah, thích học hỏi.
    Với thêm cho e hỏi thêm 1 câu ạ: Lỡ cài Cydia, cài app xung đột, treo táo, thì khi mình reset (bằng máy tính) thì nó có trở về mặc định của nhà sản xuất với IOS hiện thời không (trường hợp này thì chính là máy của em). Máy e là word thì khi reset mặc định thì vẫn sử dụng được ngay chứ ạ?
    Mong các cao nhân khai sáng ạ.
  2. anhhai1234

anhhai1234 Thành viên

Được Like:
    0
    mình vừa đọc baì xong.mình sẽ xem lại, có gì mình hỏi bạn nhé.:)
  3. hoale7125

hoale7125 Thành viên

Được Like:
    0
    Ok bạn. Mình đã xem qua. có gì mình sẽ pm bạn sau nhé. cám ơn.