770SH truy cập Web - Themes - Pin - Chụp ảnh?

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi 0988474800, 20 Tháng chín 2007.

1. DavidRain

DavidRain Thành viên

Được Like:
    1,339
    Mình nghĩ làm sao do sạc được nhỉ.
    Sạc chỉ có thể ảnh hưởng đến thời gian sạc hoặc thời gian chai pin thôi chứ làm sao ảnh hưởng tới thời gian dùng pin cho 1 lần sạc được.
    Khả năng lớn nhất là do pin, khả năng thứ 2 là do chỗ tiếp xúc của pin với máy.
  2. phuong2604

phuong2604 Thành viên

Được Like:
    0
    tình trạng máy em gióng y nhu bác luandtvt nói quá tùi
  3. luandtvt

luandtvt Thành viên

Được Like:
    124
    Các bạn xem bài bên mục Tin Tức nhé. SH770 bây giờ nhiều hàng kém chất lượng lám. Khi mua SH770 cần lưu ý điều này
  4. kiyoshi85

kiyoshi85 Thành viên

Được Like:
    6
    770sh của mình chỉ để nghe gọi bình thường còn nghe nhạc thì ít thôi nhưng pin cũng được hơn 3 ngày lận. hay bạn giảm độ dáng của màn hình thử xem có hơn được chút nào không. chơi sharp mà bị vấn đề về pin thì cũng bùn lắm à.
  5. luandtvt

luandtvt Thành viên

Được Like:
    124
    Mình đã thử ko nghe nhạc, chỉ nhận cuộc gọi và gọi các cuộc cần thiết khoảng 15 lần nghe goi trong ngày trung bình mỗi lần 2 phút, ko sử dụng chức năng nhắn tin và các chức năng khác nhưng.....Not Ok
  6. truongtamphong

truongtamphong Thành viên

Được Like:
    13
    vậy là chỉ nghe gọi thôi hả bác?Chán thật.Xem phim chụp ảnh không được thì chán chết,còn gì là sharp nữa đúng không các bro ?
  7. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    luandtvt thích bài này.
  8. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    gắn thêm sim unlock, tốn năng lượng cho nó, dĩ nhiên là pin mau hết rồi ...:-?
  9. tralinh2001

tralinh2001 Thành viên

Được Like:
    0
    Sharp 770SH của em không biết thật hay giả?****

Em mới mua con 770SH hàng 99% còn như mới. SIM Viettel cho vào chạy sóng sánh 1 tuần rồi rất tốt, màn hình rất đẹp, các chức năng khác chạy tốt. Trên thân máy có ghi chữ Vodafone và biểu tượng. Nhìn chung máy thấy khá là sắc nét, chỉ có điều 770SH của em máy chụp hình lại ghi là 2 mega Pixel mà các bác nói con này chỉ có 1.3 MP. Con của em là thế nào các bác nhỉ? Hay là hàng giả...?
    Thank các bác cho biết thông tin.
  10. DavidRain

DavidRain Thành viên

Được Like:
    1,339
    The Sharp 770SH comes customized in colors of the McLaren Merecedes - silver, black, and red - with exclusive inscriptions with the name of the equipment and its contents. Features of the phone include 3G with Vodaphone Live!, TV, screen with 262,000 colors and 240x320 resolution, 1.3 megapixel camera, mp3 and video, Bluetooth, USB, 5 MB internal memory, and a slot for a miniSD card for expanded memory.
    Talk time is 220 minutes, or 340 hours on stand-by. Weight is about 3.88 oz. (110 grams), and the dimensions of the phone are 101x49,9x17,1 mm. The phone is available with a contract for about 60 Euros ($90 USD).