902SH Ringtones?

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi alo_tongdaiday, 6 Tháng ba 2007.

1. e755co

e755co Guest

Em set nhạc chuông cho con 703shf và 802sh theo hướng dẫn set file mồi .m4a và .dm mà ko được bác Hoàng giúp em với
  2. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    này pác, có ctrình convert nào chỉ em convert xài đỡ đi. Em đang cần lắm. Mong tin wé hè.
  3. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    wan trọng là 802 của em dùng bản English, làm vậy đc ko????????
  4. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Copy qua bộ nhớ máy mới "set" được!
  5. e755co

e755co Guest

Đã copy qua máy file IMA.m4a và set ringtone rồi xóa file IMA.m4a, đổi tên file chuông m4a khác thành IMA.m4a nhưng khi gọi đến thì chuông mặc định của đt vẫn kêu :(
  6. loangha

loangha Thành viên

Được Like:
    17
    Làm như bác minhhhoang hướng dẫn ok mà em làm được với 903 khi thỉnh thoảng chuyển sang fw JP xài cho đỡ buồn ( Chép file mồi IMA.m4a vào máy set ringtone rùi xóa nó đi đồng thời trên thẻ đổi file XXX.m4a muốn làm nhạc chuong thành IMA.m4a rùi chép sang bộ nhớ máy đảm bảo thành công )
  7. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Nếu chuyển FW kiểu bác (chuyển từ 0,1 -> 21) thì không cần phải phức tạp thế. Bác set ở FW UK (0,1) thế nào thì chuyển qua JP (21) vẫn thế ấy. Với điều kiện bác phải set file m4a bên FW UK (0,1) nhé. Không cần file IMA.m4a.
    loangha thích bài này.
  8. hoangkoc

hoangkoc Guest

Đang ở Cty. Về nhà sẽ up lên cho chú liền. Wait

Anh Ơi Em LÀ DÂn Hai LÚa NÊn KhÔng ThỂ HiỂu ĐƯỢc LẤy Dm MỒi Cho Mp3 ĐÊ LÀm NhẠc ChuÔn Cho MÁy Shap 902sh Anh CÓ ThỂ ChĨ RÕ Cho Em ĐƯỢc KhÔng

CÁc Anh Ơi Ai CÓ ThỂ GiÚp Em VỚi
  9. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    royal_axn thích bài này.
  10. vuthanhphu

vuthanhphu Thành viên

Được Like:
    9
    Có thể số diện thoại người gọi đến nằm trong danh sách nhóm mà bạn mặc định chuông cho từng nhóm, nếu bạn dùng chức năng kiểu chuông cho nhóm thì thử ko dùng và thử lại.Lúc trước mình cũng thử và bị như vậy còn bây giờ thì ổn rồi.