920SH & Multimedia

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi vinhdath, 6 Tháng ba 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. congtucodon

congtucodon Thành viên

Được Like:
    1
    và mình cũng có con 920P nè cũng mong sẽ unlock full dc luôn nhé
    và phải chờ đợi nữa thôi ko biết bao lâu mới dc :(
  2. imth

imth Ex-Admin

Được Like:
    42
    Sắp tới sẽ có 920SH phiên bản generic cho thị trường đài loan và hong kong mà. Đến lúc đó mua cũng ko muộn.
  3. tcforever87

tcforever87 Thành viên

Được Like:
    7
    generic là bản gì vậy, có phải bản thương mại ko, bản thuơng mại thì hình như có rồi mà giá trên trời luôn bạn ơi
  4. rockmanmega86

rockmanmega86 Thành viên

Được Like:
    0
    mắt ông là mắt thần hả =)) nhận biết được tỉ lệ pha màu của màn hình máy luôn mới ghê chứ =)) chắc ông ko biêt convert đúng chuẩn video nên mới nhìn thấy vậy!! còn ko máy đo hư mất rồi!!! còn cái MTP bị ẩn ko biết thì hỏi đừng có ở đó mà nói tào lao!!
  5. Wave 125

Wave 125 Thành viên

Được Like:
    3
    Mấy ông này toàn tranh cãi linh tinh , túm lại khả năng Unlock Multi cho Sh920 là bao nhiu %
  6. Wave 125

Wave 125 Thành viên

Được Like:
    3
    Cho cái link coi với
  7. vanchixuong

vanchixuong Thành viên

Được Like:
    41
    trùi ơi, ghê quá, ì xèo quá, như cái chợ, được cái, mỗi ngày mỗi cải, lấy đó làm niềm vui. Anh em bõ sharp chắc sẽ thân nhau hơn!
    Mấy bác cải quá truì, vậy chắc là mọi người sài Docomo đã cầm con SH920 sài rồi. Bộ giao diện Sh920 kô thân thiên hơn ah!
    Các bác cứ đọc thông tin của người khác nói phiên bản này mới là nhảy lên ì xèo. Bộ cái gì mới hơn là cái đó tốt à. Quan trọng là phiên bản đó hoàn thiện.
    Theo mình biết thì phiên bản màn hình của dòng 905i chưa hoàn thiện.
    Sài rồi đánh giá nha, chụp hình rồi review hình luôn nha!
  8. vanchixuong

vanchixuong Thành viên

Được Like:
    41
    sẽ sớm có toppic đánh giá thui mọi người nhớ mang Docomo đấu với sh920!
    Mình mới vào diễn đàn cũng đang máu lắm.
    Đọc tin được biết trước đây đã có nhiều cuộc đấu như vậy ruì! Mới đậy thằng bạn mình mới lấy con sh904 chơi với em N95. => kết quả : hơn nhau là N95 có cái bộ nhớ khủng. Còn lại là sh904 có tính năng khủng. hihi. (1đều)
  9. hoangpham75

hoangpham75 Thành viên

Được Like:
    102
    Nói chuyện với Pác thì vạch cái đầu gối ra nói sướng hơn ( ăn nói láo toét) mới mua được con 905sh đã làm phách lối ,không biết sử dụng đi hỏi tùm lum ( thấy mà xấu hổ dùm ông ) thôi rãnh thì đi tìm hỉu thêm đi,muốn so sánh thì qua đây xem multi của 920 nhé ( Đã dốt thì ít nói thôi ,nói nhiều người ta cười cho ) đúng là "ếch ngồi đáy giếng " :hit:
    Pá cno1i tui không biết convert chuẩn hả ? tui là người đầu tiên mua 905sh từ khi nó mới sx được 15 ngày nhé : Pác không tin thì cứ tìm hiểu trong diễn đàn sẽ thấy thôi ( thật xấu hổ dùm cho Pác )
    Khi tui xài nó Pác còn nằm trong bụng mẹ đó ...
    còn MTP bị ẩn cách đây khoảng 10 ngày có cả vài chục người khóc vì vụ này rồi nhé ,Bây giờ thì OK thôi .
  10. zerosix

zerosix Thành viên

Được Like:
    43
    này em là bạn anh hùi nào, buồn ghê vậy đó...đem chuyện nhà đi kể khắp làng khắp xóm, tám wa' a`
    hok bít chùng nào mơi đc cầm trên tay con 920 hu'x hu'x
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.