920SH & Multimedia

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi vinhdath, 6 Tháng ba 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jewel272

jewel272 Thành viên

Được Like:
    21
    con 920sh và 920sh_yk khác nhau chỗ nào vậy các bác , hai con này chắc cách unlock giống nhau hả
  2. hienno

hienno Thành viên

Được Like:
    49
    Mình góp 101đ luôn, đang trông ngóng tin hằng ngày nè
    too jewel272: 920sh có gsm nên unlock được còn 920sh_yk không có gsm nên không unlock được
  3. hoangpham75

hoangpham75 Thành viên

Được Like:
    102
    thật ra cài gì cũng từ từ thì sẽ hấp dẫn hơn chứ làm quá anh em box sharp sẽ bị bội thực,
    VD: như 904sh vừa xong thì tới ngay docmo ,rồi típ luôn 920sh,rồi serie 906i nữa thì lúa đâu để mà chơi chứ
    Mình thích chơi sharp là do nó hơi hím 904sh mất cả 2 năm mới unlock được khi nghe tin mừng muối xỉu ,còn bây giờ ào ạc quá là mình bị bội thực sharp rùi ,mất cả cảm giác luôn
  4. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    đúng là cái cảm giác khi 904 unlock đc thiệt khó tả...:whew::)
    h thì đồng cảm với bác hoangpham rồi,ko còn mục tiêu nữa...:(, trung thành với những j mình đang có thui.
  5. HuangCai

HuangCai Thành viên

Được Like:
    9
    nhưng mà đang cầm 2 em 920sh mà không xài được full thì cũng hơi uổng cho em nó, thôi đành đợi vậy :(
  6. wan

wan Thành viên

Được Like:
    97
    cảm giác chờ unlock full khó chịu thật chi = khi đã hoàn thành tất cả chơi cũng được,chờ để unlock cảm giác mòn mỏi như 904sh
  7. anhngheo

anhngheo Thành viên

Được Like:
    59
    Mua 905 đi bạn, mua cái nào hữu dụng trước xài cho khỏe cái đã rồi lúc nào unlock được tính sau, vì chờ đợi Unlock cũng lâu nên khi Unlock được ----> đã có con mới ngon hơn. Giống 904 đó, mới hồi nào unlock được ai cũng thèm, sau đó dòng 905 unlock full thì 904 mất giá
    Mình hiện tại dùng P905i, trong dòng 905 này mình thấy con nào cũng good, hơn kém nhau cũng chẳng bao nhiêu, giá như được cầm hết thì hay quá :D.
  8. hoangpham75

hoangpham75 Thành viên

Được Like:
    102
    sẽ có tin vui sớm thôi mà =D>

he he hỉu tâm trạng của chú em mà:)
  9. Elvis Le

Elvis Le Thành viên

Được Like:
    53
    920SH có tin gì chưa hả các bác. Chờ ngày em nó sống dậy và làm anh em thổn thức quá.
  10. Nam903Shi

Nam903Shi Thành viên

Được Like:
    823
    sẽ có tin lành, ráng chờ nhé bạn.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.