923SH tai nghe nào phù hợp nhất?

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi nguoiquetrac82, 27 Tháng chín 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguoiquetrac82 Thành viên

mình đang muốn sắm tai nghe xịn cho dế 923sh của mình,nhưng đang phân vân ko biết lựa chọn loại tai nghe nào phù hợp nhất để nghe nhạc hay nhất
    px100 hay portapro nhỉ?
    các bác cho em lời khuyên nha!!!!!!!!!!!
    cám ơn rất nhiều!
    anremi thích bài này.
  2. nguoiquetrac82

nguoiquetrac82 Thành viên

Được Like:
    13
    ko ai trả lời mình sao?
    hu hu!
  3. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Chn tai nghe này thì thực ra cứ xịn hơn thì hay hơn thôi, chứ với em SH thì tai càng ngon càng tốt...:D

Còn trong 2 loại PX100 và Koss Pro thì Px100 đồng đều hơn, trung âm tốt, nghe kỹ tinh tế hơn...Còn Koss có nhg mặt mạnh riêng về chất âm, phù hợp với một số thể loại...Nhìn chung 2 con ấy cũng same same :D
  4. banhbaochien

banhbaochien Nick Vi Phạm

Được Like:
    105
    thik px100 hơn, nghe rất em tai, âm thanh tốt, cái gì cũng đủ... mà mình nghĩ bạn nên nghe thử thấy loại nào hợp với mình thì mua loại đó
  5. nguoiquetrac82

nguoiquetrac82 Thành viên

Được Like:
    13
    còn ai có ý kiến gì ko? hai loại này thì tầm tiền như nhau nên rất phân vân
    ko có cơ hội thử cả 2 nên nhờ các bác vậy!
  6. pikachu_vn9x

pikachu_vn9x Thành viên

Được Like:
    40
    Anh ra tiệm bán tai nghe và nghe thử. Ứng ý tai nghe nào thì mua về. Chứ thẩm âm mỗi người khác nhau mà.
  7. chung177

chung177 Thành viên

Được Like:
    86
    Em cũng đang muốn mua 1 trong 2 em này về để nghe trên 923sh,giá cả cụ thể của 2e nó là thế nào và mua ở đâu vậy các bro
  8. bagiamocrau

bagiamocrau Thành viên

Được Like:
    0
    bro phải nói cụ thể là bro ở đâu mới được chứ, nếu muốn thử thì lên google search kool audio, bác này chuyên bán koss rất uy tín, còn shen thì mình không biết, bạn hỏi ông đó luôn ổng chỉ cho
  9. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Hâu như 2 loại hàng này rât ít hàng fake nên mua cũng yên tâm, lên mạng hay vào VOZ mà tìm, 4rum này ko bàn chuyện mua bán tai nghe !
  10. henry9999

henry9999 Thành viên

Được Like:
    47
    em đang dùng 1 e koss pro, nghe trên 160h thì cho âm bass ấm và mượt, vote 1 phiếu cho koss, em mua bên h2shop, bảo hành 6 tháng.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.