Ai đã dùng con iphone 4s Retina tư vấn giúp em với!

Thảo luận trong 'ĐTDĐ: ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM' bắt đầu bởi vinhltseo, 27 Tháng hai 2012.

1. vinhltseo Thành viên

Hôm trước xem trên Vnexpress thấy quảng cáo con iphone 4s Retina thấy hấp dẫn quá.
    Tìm chỗ bán thấy bên này đang bán giá khá hợp lý: http://banhangtructuyen.vn/iphone-4s-retina.html
    Bác nào đã dùng con này rồi tư vấn giúp em xem có ổn không? Cảm ứng, tốc độ, chạy phần mềm...
    Với mức giá như vậy có cái nào dùng tốt hơn không?
    Nhờ các chuyên gia có kinh nghiệm tư vấn giúp em. Em khoái máy cảm ứng chạy Android.
    Thanks!
  2. napoleonboom

napoleonboom Thành viên

Được Like:
    0
    Có bài review e ý rồi đấy bác.trên trang vnreview ý,ko thì bác search google là có
  3. utluathd

utluathd Thành viên

Được Like:
    0
  4. wot.sales.001

wot.sales.001 Thành viên

Được Like:
    1
    cũng hok hiểu luôn !!!!!!
  5. zayan

zayan Thành viên

Được Like:
    1
    chính xác để mà nói thì với ''cấu hình và khả năng'' đó thì giá 4.2tr là wá ổn. Nhưng cái quan trọng là bạn có dám đặt niềm tin của mình vào một sản phẩm vô danh có danh hiệu đầu tiên là ''nhái'' và một sản phẩm có thương hiệu toàn thế giới hay kô.
    Đành rằng cấu hình và máy jống nhau có tới 99% (theo như HKphone quăng bom) nhưng giá trị quá rẻ cũng khiến những ng cẩn thận bỏ thời gian suy ngẫm... Liệu một sản phẩm 4,2tr có đủ ''uy tín'' bằng một sản phâm thương hiệu >10tr ?
    Giống nhau 99% mà giá trị chênh nhau hơn 65% . Liệu của rẻ có là của ''ôi'' như các cụ dạy?
    Bây giờ hkphone đc PR mạnh lên ko thể nắm rõ khả năng thật của nó.. Hãy đợi thêm một khoảng tgian nữa. Đang thời lạm phát hãy thông minh trước khi bỏ tiền ra.
    Em thì em vẫn có suy nghĩ : TIỀN NÀO CỦA NẤY! (mặc dù ko có đk nhưng đã chơi thì ra chơi, ko chơi hàng kém chất lượng. Ko chơi thì... 110i cũng lành!)