Ai dùng gevey cẩn thận nhé !!!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi fireprince, 29 Tháng ba 2011.

1. fireprince Thành viên

Musclenerd: "That "dial 112 then hang up" in gevey http://is.gd/FGNeJi is illegal in USA, and probably other countries. Buyer beware."

tạm dịch: cách gọi 112 rồi cúp máy của gevey là bất hợp phát ở Mĩ, và có thể là các nước khác. Người dùng cẩn thận !!!

bác nào ở nước ngoài gọi 112 mà cúp, có thể 112 nó gọi lại để kiểm tra tình hình đấy@-)

plus: đọc tweet thì em thấy là có thể bị nhà mạng cắt sim đấy 8-} may chưa rước cái nào về
  2. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    sặc
    gọi 112 lúc đó sim đã kích hoạt đâu mà lo, máy ko lắp sim cũng gọi 112 đc mà :D
  3. trung_hieu0388

trung_hieu0388 Thành viên

Được Like:
    39
    ở Việt Nam bác gọi 113 mới có vấn đề! hehe
  4. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Gevey SIM có thể không cần gọi 112 vẫn có sóng, đã test :D
  5. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Sao hay quá vậy? Ko cần gọi 112 mà vẫn ok à... lolz. Chứ nói thiệt gọi Emergency bên US, vừa reng lên 1 tiếng rùi cúp là chuẩn bị tinh thần nghe DT, tụi nó sẽ gọi lại liền... :D
  6. NhữGia

NhữGia Thành viên

Được Like:
    18
    cài nì là số khẩn cấp mà, nước nào nó chẳng cấm không được nhá các số đó >:)
  7. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    cơ mà lúc đấy sim đã hoạt động chưa nhỉ :032:
  8. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Lúc đấy em gọi là SIM đang xài (ngày xưa rùi, chứ ko phải dùng cái Gevey này đâu), bấm lộn thôi, vừa cúp 1 cái là nó reng lên liền... hết hồn... :( Tụi nó hỏi vòng vo đủ thứ hết... hehe... Còn ko có SIM vẫn gọi được như thường, nhưng em chưa dám thử... :D Bác Conan bữa nào gọi thử xem rùi báo em... Hehe
  9. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Em gọi thứ ( ko có Sim )....nó nói gì đó thôi dập luôn....Không giám để lâu :)):)):))
  10. binkissy

binkissy Thành viên

Được Like:
    90
    Nếu cac bác ko thích gọi 112 thì hãy gọi 911 để kích hoạt. X-game hơn nhiều. :->