Ai giúp mình tạo acc trong appstore.vn được không

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi polskavn, 14 Tháng sáu 2011.

1. polskavn Thành viên

2. Phong2vieN

Phong2vieN Thành viên

Được Like:
    665
    AppStore.vn có bắt tạo tài khoản đâu bạn ? Bạn có nhầm với trang nào khác ko ? Bạn cho thêm hình chụp màn hình xem nhé ?
    conan2901 thích bài này.
  3. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    scanda lớn nhất trong năm, chắc nhầm hàng rồi, appstore.vn là miễn phí mà, down càng nhiều càng vui, click càng nhiều càng thích =))
  4. polskavn

polskavn Thành viên

Được Like:
    0
    Xin lỗi tớ nhầm hàng rồi, tớ down game trong appstore.vn về nhưng chẳng biết cài đătj thế nào, ai biết thì chỉ giúp tớ với.
  5. Phong2vieN

Phong2vieN Thành viên

Được Like:
    665
    Bạn dùng phần mềm AppStoreVn (tải từ Cydia), khi dùng AppStoreVN tải app, bạn nhớ bật chế độ Auto Install trong Setting, phần mềm sẽ tự cài khi bạn download xong.
    conan2901 thích bài này.
  6. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    hô, chết cha, máy bác có JB ko ?
    nếu chưa thì phải JB rồi cài appstore.vn từ cydia.vn trong cydia để cài kèm ứng dụng mobile intalls nhá :D
    lớ ngớ lại là bản World chưa JB mà vào bằng web thì ko cài đc đâu :D
  7. viet00

viet00 Thành viên

Được Like:
    0
    Em cũng ko cài được. Ko phải nhầm đâu các bác à!
    iPad2 em mới vừa JB xong, cài Cydia, Áppstore.VN -> cài ứng dụng thì bắt em phải đăng nhập vào. Em đăng ký email thì đợi mãi vẫn ko thấy gửi mail kích hoạt.
    Bác nào giúp em vụ này với! hic
  8. vic3112

vic3112 Thành viên

Được Like:
    0
    minh cung k tai dc acc du kich hoat = sms 3,4 lan.nhac dc thong bao kich hoat thanh cong nhug van k dang nhap dc
  9. thaituan179

thaituan179 Thành viên

Được Like:
    0
    trời ơi sao appstore.vn lại bắt đăng nhập khi bấm vào tìm link tải trên iphone vậy trời sao khi đăng ky đăng nhập thì bắt nạp thẻ mệnh giá 100k khi có tài khoàn rồi thì donwload app thih phài trả phí ah
  10. knight1982

knight1982 Thành viên

Được Like:
    0
    Tui cũng zậy nè, tự nhiên hôm nay nó đòi phải đăng ký, đăng nhập mới cho thấy link, pó hand