Ai giúp mình tạo acc trong appstore.vn được không

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi polskavn, 14 Tháng sáu 2011.

1. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    ừh, biết sao đc, may mà em ko dùng iphone nữa ;))
  2. Tuan129

Tuan129 Thành viên

Được Like:
    583
    Sáng nay down game trên AppStoreVN thấy bắt đăng ký, ừ thì đăng ký xong có 2 phương thức activate, thử cả 2 kể cả nhắn SMS cũng dek đc. Chả hiểu làm ăn kiểu gì, muốn thu phí thì làm cái thông báo cho người khác còn đi chỗ khác. Đằng này bắt người ta nhắn tin kích hoạt rồi thấy im lìm. Làm ăn tắc trách và thiếu chuyên nghiệp.

Đề nghị AE ko kích hoạt nữa kẻo mất tiền oan.
  3. congavang87

congavang87 Thành viên

Được Like:
    0
    hi mình cũng thế hĩ no bat tạo tai khoan ma chang gui link cho gi ca chang kich hoat duoc
  4. hailua_here

hailua_here Thành viên

Được Like:
    58
    thử cả 02 cách kích hoạt vẫn không được . làm ăn kiểu nữa chừng .
  5. cuongvd86

cuongvd86 Thành viên

Được Like:
    0
    hix,tớ kích hoạt rồi thấy thiếu tim gì đấy,mình nt thêm 1 nhát để down app ai dè mất 15k mà vẫn ko thấy tim( hình như là tiền trong appstorevn) đâu cả,mất tiền oan quá mà ko biết kêu ai,hix hix,ức chế nhất khoản chẳng thấy thông báo gì làm mình nt mất oan 15k,:((
  6. nqt0045

nqt0045 Thành viên

Được Like:
    0
    Thấy 1 dòng chữ là nếu ko kích hoạt được TK thì gửi mail cho admin mà dò 1 hồi ko biết email admin là j :D có bác nào biết ko :D
  7. Phong2vieN

Phong2vieN Thành viên

Được Like:
    665
    Hình như hôm nay xong rồi, sáng giờ tạo giùm mấy người bạn 3,4 cái acc đều kích hoạt ok hết. Mà mình tải vẫn miến phí mà các bác ....?
  8. minhtuhan

minhtuhan Thành viên

Được Like:
    3
    Miễn phí gì, đó là phần rẻ tiền nó cho sẵn vài trăm trái tym màu đỏ, được phép download 1 số. Các phần mềm đắt tiền và quý giá nó bắt nạp tiền để có trái tym màu tím mới download được.

Tình hình là em đã remove hẳn GSM source ra khỏi cydia ( hơi quá tay ^_^) và add source http://cydia.hackulo.us và cài installous4. Chạy ngon.
    conan2901 thích bài này.
  9. hoangpm76

hoangpm76 Thành viên

Được Like:
    1
    Đúng vậy, chẳng thông báo gì cả, bắt nạp Tym gì đó mới cho down được. BQT trả lời giúp đi, đây là App free đang rất thịnh hành mà bây giờ bắt thu phí làm anh em nản quá.
  10. nayrzcent

nayrzcent Thành viên

Được Like:
    0
    Bên cydia.vn đang thu thập ý kiến để lập Hipstore cho anh em!!! Họ có ý tưởng lập store từ khi appstorevn có quyết định thu phí!! Mọi người ủng hộ đi, họ đảm bảo là hoàn toàn miễn phí. Em đã ko dùng appstorevn nữa rồi.

Lấy app ..... của người khác về thu phí, thật là!!!