Ai giúp minh với

Thảo luận trong 'Nơi Trao Đổi Chung' bắt đầu bởi Trung Dũng 0606, 12 Tháng tám 2014.

1. Trung Dũng 0606 Thành viên

E có người nhà đi mất, lúc gọi về thì hien số +79035xxxxx.keu dag o Nga,nhưng e chắc là ko phải. Vì e gọi ngược lại vẫn được, nhưng lúc gọi viber cho e lại hien ra số khác +79251xxxxxx.e lên trung tam vnpt hỏi người ta cung k bit,hoi ai cung ko tra lời được. Có hôm gọi về lại ra so 0916xxxxxx.vay a bit chính xác la số này thật o nước ngoài hay việt nam ko?? Còn nhắn tin thi số trung tâm tin nhắn la +84091xxxxx.e rất thắc mắc, làm sao ma người ta có được sdt do.ma lai ko rành về máy tính hay internet gi hết. Ai giúp được cảm ơn rất nhiều
  2. szlove

szlove Thành viên

Được Like:
    0
    Hiện nay 1 số nhà mạng VN có dịch vụ chuyển vùng quốc tế mà bạn, Ví dụ Vina đi ha. Mang cái sim số 0916 đó ra nước ngoài vẫn sử dụng được nếu có chuyển đổi vùng. Và việc ng nhà bạn đang xài số +79 kia cũng có thể là đang ở Nga thât đó.
  3. Trung Dũng 0606

Trung Dũng 0606 Thành viên

Được Like:
    0
    O nước ngoai ko co the dau,bạn tưởng di nuoc ngoai la giống minh di hà nội vào sài gòn hay sao....mà mình tìm o google cung co may nguoi hoi giống mình vậy... Nhiều câu trả lời khác nhau lam.bay gio minh co thể nhờ tổng đài khoanh vùng được ko nhỉ
  4. nguyenhaitay

nguyenhaitay Thành viên

Được Like:
    3
    nếu đó là ở quốc tế thì củng gọi lại được mà bác! h gọi quốc tế được rồi mà!