Anh em tư vân giúp mình mua 5800.....

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi vannokia, 21 Tháng năm 2009.

1. vannokia

vannokia Thành viên

Được Like:
    0
    vây có nên mua ở cửa hàng ko các bác?loại xách tay còn mới 100%,hôm bữa hỏi là 5tr5 :)
  2. remeo009

remeo009 Thành viên

Được Like:
    1
    nếu là hàng xách tay thì mua đi rồi kêu nó update lên giùm mình lun nếu ko máy chạy chậm lắm
  3. NothingToSay

NothingToSay Thành viên

Được Like:
    0
    Mình thấy bây giờ 5800 hàng cty còn bh giá 4,5tr là bt mà, đâu có rẻ quá.

Mình đi mua chứ có đi xin đâu mà ngại, test tẹt ga đê :D
  4. lies

lies Thành viên

Được Like:
    1
    Mình khuyên lên mua hàng chính hãng nếu ko thì thôi, hồi thăng bạn mình cũng mua con 5800 wa tay mình vè up fw = mọi cách cho nó đều ko được máy thì hao pin king khủng...:-s
  5. foreverinheart

foreverinheart Thành viên

Được Like:
    18
    theo mình không nên mua wa các trang rao vặt có gia 4tr5 đổ xuống. đó là hàng china nhái nguy hiểm lắm thẻ bào hành cũng nhái luôn. mình từng đi mua N82 nó rao 3tr8 nhìn mắt thường có thể phân biệt được ngàoi chú ý thật kỹ( màn hình nhìn nó dại dại không nét, flash là flash led chứ không phải xenon ) còn test các tính năng thì dễ hơn. nên mua ở các chỗ nào bàn nhiều diện thoại dịa chỉ rõ ràng kẻo hối hận

mua wa tay hàng cong ty chính hãng thì bảo hành rất đảm bảo ( hôm bữa nghịch dại tháo cả màn hình ra không mở ốc bằng cách mở phía trên làm tịt cả màn hình thế là bảo hành thay nguyên phần trên không tốn một đồng)
    còn mua xách tay thì cừa hàng bảo hành chú ý test xem có tiếng việt không kẻo là dô WIFI lại toàn là ô vuông

nói chung khi đi mua bất kỳ ĐT nào nên dắt theo 1 nguời đã từng sử dụng qua ĐT đó thì đảm bảo chắc ăn nhất không bị lầm đâu.
    Binh_nhi thích bài này.