Toàn Quốc Áo dài dự tiệc sang trọng

Thảo luận trong 'Sản Phẩm & Dịch Vụ Khác' bắt đầu bởi toanokmokm, 6 Tháng bảy 2015.

1. toanokmokm Thành viên

Không giống như những chiếc áo dài thông thường và cũng không quá xa lạ với nhiều người, những chiếc áo dài dự tiệc với thiết kế độc đáo, tinh xảo, tạo được điểm nhấn sẽ giúp người mặc tạo được sự khác biệt khi đi dự tiệc. Nhưng bạn đã biết ở đâu cho thuê áo dài dự tiệc chưa? Làm thế nào để biết chiếc áo mình lựa chọn phù hợp với mình. Bài viết dưới đây sẽ giúp bạn tìm ra câu trả lời cho mình.
    - Áo dài truyền thống dự tiệc
    Khá nhiều bạn trẻ thậm trí là những người nổi tiếng đã lựa chọn những chiếc áo dài truyền thống để đi dự tiệc. Điểm nhấn của chúng đó là sự quyến rũ kín đáo và sang trọng. Nếu bạn có một thân hình chuẩn thì dáng của loại áo dài này là rất phù hợp. Kiểu dáng và màu sắc, họa tiết của chúng sẽ giúp bạn luôn duyên dáng và nữ tính.
    Những chiếc áo dài từ lụa hoặc vải ren sẽ giúp bạn lôi cuốn với vẻ đẹp thanh lịch, nhẹ nhàng. Thế mạnh của những chiếc áo dài đơn giản đó là không cần kiểu dáng, họa tiết cầu kỳ mà vẫn thể hiện được sự tinh tế của người mặc. Chính vì vậy mà nó cũng được sự lựa chọn của nhiều bạn nữ.
    Khi chọn những chiếc ái dài truyền thống dự tiệc bạn nên chú ý tới nước da của mình. Ngoài ra, chất liệu cho thuê áo dài tại Hà Nội cũng rất quan trọng. Chúng sẽ thật cuốn hút nếu được thuê tay những đường nét như hoa, bướm …
    - Áo dài cách tân
    Với sự tươi trẻ, hiện đại và thoải mái mà cho thuê áo dài cách tân mang lại thì nó đã được các bạn trẻ nồng nhiệt chào đón. Nó vẫn mang vẻ đẹp của người con gái Việt: dịu dàng, quyến rũ lại thêm chút năng động mà không thưới tha như những mẫu áo dài truyền thống. Chọn áo dài cách tân bạn phải biết cách phối đồ và chọn kiểu dáng thiết kế phù hợp. Không nên chọn những bộ áo dài cầu kỳ và hở hang vì nó sẽ làm mất đi vẻ đẹp của áo dài. Áo dài Việt Nam luôn nổi tiếng với sự nữ tính, dịu dàng vì vậy mà dù khi mặc chúng đi dự tiệc đừng để chiếc áo dài cách tân phẩn tác dụng và làm mất giá trị lâu đời của chúng.
    Hãy tới Áo dài Phượng Hoàng, chuyên cho thuê áo dài tại Hà Nội để tham khảo cách mẫu áo dài truyền thống và cách tân hoặc khi có nhu cầu thuê áo dài nhé!