Apple iPad 3 đầu tiên về Việt Nam

Thảo luận trong 'Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi DEATH EATER, 13 Tháng ba 2012.

1. nmmvnnnet

nmmvnnnet Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn bác chủ. Giá bác đưa ra tốt quá. Chúc bác bán đắt hàng.
    Thế này thì chắc sắp có Iphone 5 rồi.
  2. hopsing

hopsing Thành viên

Được Like:
    15
    Thế cho nên tại sao VN chưa có Apple Store.
    Ở Mỹ new ipad chất đầy trong kho, nhưng có thằng nào dám khui hộp đem show hàng đâu. Nói bán lúc 8:00 ngày 16/3 là đúng giờ như vậy mới được khui hàng bán, còn bây giờ nếu có cũng để trong kho.

Cho nên tại sao người Việt chúng ta không bao giờ làm chuyện lớn được.
    Dtube and Civic like this.
  3. gialanhlaocai

gialanhlaocai Thành viên

Được Like:
    1
    không biết cái cửa hàng dấy có gửi hàng qua chuyển phát nhanh không nhỉ,em muốn nhấc một con ra ngoài bắc
  4. klp1706

klp1706 Thành viên

Được Like:
    96
    Vn chưa có applestore nhưng đã có istore và icenter đc apple ủy nhiệm rồi bạn,những sản phẩm từ 2 cửa hàng này đều dc apple trực tiếp phân phối ấy,kể cả khi bạn mua apple của appstore của nước nào khi đem wa 2 cửa hàng này đều dc bảo hành đúng tiêu chuẩn của apple hết!bên istore sẽ có event offline tại hà nội ipad 2012 vào ngày 18/3 kìa bạn!
  5. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Vấn đề ở đây không phải là istore / icenter có uỷ nhiệm hay không hoặc là event offline.
    Vấn đề chính là khoe hàng đúng vào ngày như Apple đã chỉ định :-? ...
  6. silut7

silut7 Thành viên

Được Like:
    4
    việt nam ta sao nhanh tay thế nhỉ?
  7. tchtri267

tchtri267 Thành viên

Được Like:
    0
    giá thị trường ở Việt Nam là nhiêu vậy
  8. klp1706

klp1706 Thành viên

Được Like:
    96
    bạn chịu khó đọc comment cho kỹ dùm mình,mình đâu cần bạn Pr show hàng dùm cửa hàng đâu bạn?cái vấn đề bạn kia nói là sao vn ko có appstore như bên Usa và tui nói là apple đã ủy nhiệm cho icenter và istore làm đại lý phân phối apple rồi!bạn nói lạc đề thế nhỉ!
    ah hình như là bạn là người post bài đem ipad 3 về ngày apple bán ra ah?mình thấy bài đó nhãm nhãm sao ấy,xin lỗi mình là người ăn ngay nói thẳng mất lòng ráng chịu nhé,thích viết những bài như vậy thì cứ post vào phần giao lưu chia sẽ ấy,chứ ko cần đem ra page 1 khoe đâu bạn,có rất nhiều a e cũng đem về dc sớm hơn bạn đấy mà họ ko mún khoe ấy thôi!bạn là người dc ủy nhiệm post bài cho gsm thì nên làm đúng nhiệm vụ post bài có ích cho a e gsm chứ ko phải post những bài show hàng thể hiện đẳng cấp đâu nhé!bài viết của bạn toàn hình chẳng có j là test để a e học hỏi cả!nên xếp vào loại show hàng khoe của đúng hơn!=))ko hỉu sao mod gsm nghĩ sao để bài của bạn lên làm j làm hao tốn tài nguyên gsm quá!hèn chi hiểu sao forum gsm.vn đi xuống tới hạng 46 là do có những member post bài chán òm như bạn!chịu khó học hỏi các bạn như DEAT EATER,FeandMo hay demsaonhonguoi rồi hãy viết bài nhé!