Hướng dẫn cài đặt Appvn 5 để tải ứng dụng chùa cho máy iOS

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi Appstore.vn, 17 Tháng mười một 2009.

1. batmanst

batmanst Thành viên

Được Like:
    12
    Mình cũng có xem ời ! Nhưng bản này chưa hoàn chỉnh với lại có nhiều thao tac mình không biết vì mình mới sử dụng nên không rõ lắm . Nếu có hướng dẫn bằng hình thì hay quá !!! :D
  2. ghostdragon99

ghostdragon99 Thành viên

Được Like:
    2
    Ai cho mình hỏi với??
    Sao mấy apps trong mục health&fitness trong appstore.vn mình down về ko dc, điển hình là fitnessbuilder, iFitness, All-fitness,.... Lúc mình nhấn tải về, nó hiên lên dòng You don't have permission to download this app (theo mình nhớ là như vậy)
    Cám ơn mọi người.
  3. duongtrung

duongtrung Thành viên

Được Like:
    17
    Chả biết vì lý do gì mà BQT lại block hầu hết link ở mục này. Bác nên nêu cụ thể tên app để họ giúp mở lại để có thể download được.
    ghostdragon99 thích bài này.
  4. end of nothing

end of nothing Thành viên

Được Like:
    4
    Mình ko biết có nên sang bên apptrackr ko? Thấy bên này nhiều app dã man, lại liên tục update version mới, mỗi nhược điểm duy nhất là ko thể add link của trang khác thôi
  5. vinhdath

vinhdath <blink><b>->S.H.A.R.P<-</b></blink>

Được Like:
    2,125
    AppStoreVN đang thực hiện chạy thử nghiệm trong giai đoạn đầu, hiện nay chúng tôi đang cố gắng hoàn thiện AppStoreVN để ra mắt phiên bản chính thức với kho phần mềm được cập nhật liên tục 24/24 , ưu điểm của AppStoreVN là tốc độ download file tốt hơn vì server nằm tại Viêt Nam. Thông tin update hằng ngày trên Trang tin facebook
    Mã:
    www.facebook.com/appstorevietnam
    , các bạn có thể gửi yêu cầu, thông tin phản hồi tại đó để được AppStoreVN phục vụ tốt hơn.
    Hiện nay với lượng truy cập đến vài chục ngàn người mỗi ngày nên sẽ không tránh khỏi hiện tượng load dữ liệu chậm, chúng tôi đang cố gắng nâng cấp server để hỗ trợ tốt hơn.Cám ơn các bạn đã ủng hộ AppStoreVN
    thieuhc and duongtrung like this.
  6. duongtrung

duongtrung Thành viên

Được Like:
    17
    Chúc AppStoreVN ngày càng hoàn thiện, xứng tầm với slogan "You Request, We Response"

vinhdath thích bài này.
  7. zenit

zenit Thành viên

Được Like:
    0
    ủa, cái slogan ấy chỗ nào vậy ta, em ko thấy:-o
  8. end of nothing

Được Like:
    4
    cho hỏi, mình có thể cài đồng thời cả Install0us từ hackulo và AppStoreVN ko, vì mình muốn dùng thêm cả apptrackr của bọn nó nữa
  9. emgai

emgai Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nào chỉ mình cài cái Appvn này vào iphon 3gs 32g 4.2.1 của minh với?
    thanks nhiêù
  10. end of nothing

Được Like:
    4