Hướng dẫn cài đặt Appvn 5 để tải ứng dụng chùa cho máy iOS

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi Appstore.vn, 17 Tháng mười một 2009.

1. kangteyoung

kangteyoung Thành viên

Được Like:
    0
    bác ơi em ko có wifi bác có file deb k?
  2. bobodl

bobodl Thành viên

Được Like:
    0
    em mới mua lại cái 2g 2nd....vô cydia thấy nó loading lâu lắc..là sao vậy mấy bác??giúp em với
  3. louren1x

louren1x Thành viên

Được Like:
    0
    em bị giống mấy bác này
    máy em IP4 vẻ 4.2.1
    em đã dow AppstoreVn OS 4.x và AppSync for 4.0+ của bác thieu.bocap rồi nhưng vẫn bị lỗi "invalid .IPA file" các bác giúp em với có nhiều app hay quá mà không tài nào dow được :((
  4. Quynhu

Quynhu Thành viên

Được Like:
    0
    Mình củng bị giống y chang, đã cài AppSync 4.0, Appstore OS 4x, Íntallous 4 nhưng khi download xong thi install IPA files chừng 2 giây nó đá ra và bị lổi " invalid. IPA file" Không hiểu bị gì , máy của mình là 4G _ 4.3.1. Chủ tiệm có cách cứu không ?
  5. hanhkhach13

hanhkhach13 Thành viên

Được Like:
    0
    Sẵn qua diễn đàn gốc AppStoreVn nên Cho mình hỏi lặp lại 1 tí
    Máy mình iphone 2G 8G, lúc trước mình cài được AppStoreVN, nhưng thời gian gần đây máy mình cài lại thì mình ko thể cài được AppStoreVN được nữa. Lúc trước mình nhớ phiên bản AppStoreVN (No Appsync) , nhưng sao bi giờ tìm hoài ko thấy. Mình đành cài phiên bản AppStoreVN OS 3.x nhưng ko được. Máy báo lỗi. Ai có phiên bản AppStoreVN (No Appsync) ày lúc trước cho mình xin lại đi nha. Thanks chủ thớt nhìu
  6. voocman2008

voocman2008 Thành viên

Được Like:
    0
    Máy của mình là 4.3.2 cũng vậy. Theo mình thấy đa số Apps ở đây chỉ tương thích với iOS 3.x thôi à
  7. Aprilb3b3

Aprilb3b3 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi em dang ở Canada và hiện giờ e đang ve VN chơi và em install duoc apstore vn rồi nhưng khi e quay về lai canada thì có xài được như bình thường khong ạ?Appstore nay dành chung cho iphone 4 luôn đúng không ạ?Mà có những game e download rồi install hiện icon luôn sao mấy ngày sau ko thay trên máy nữa:(
  8. nguulangk40

nguulangk40 Thành viên

Được Like:
    61
    Hep............... giúp em với Bác ơi
    Của em sau khi cài song nó báo lỗi này mới đau chứ (hình dưới)
    trong khi đó các "Source Cydia" của ........VN và cydia.vn em đã cài được rồi

[​IMG][/IMG]

và không cài được Ap nữa nó báo Lỗi Em cài bằng I-FunBox

9. nguulangk40

nguulangk40 Thành viên

Được Like:
    61
    cốc cốc... có ai không giúp em với
  10. tonkhacduy89

tonkhacduy89 Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi mình add ipa.gsm.vn trong cydia ( IPAD 1 ) ko đc nó nói là:
    GPG error:http://ipa.gsm.vn ./ Release: The following signatures wre invalid : NODAtA 1 NODATA2
    Failed to fetch http:/ipa.gsm.vn/. /Packages.bz2 Sub-process /bin/bzip2 returned an eror code ( 2 )
    Some index files failed to download, they have been ignored, ỏ old ones used íntead.
    mình ở nước ngoài các bạn chỉ dùm mình với :(