Asus K451 bị lỗi

Thảo luận trong 'Laptop: Kiến Thức & Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi thanlongcva, 30 Tháng một 2015.

1. thanlongcva Thành viên

Cho em hỏi là mọi người ở đây có ai dùng con asus K451 này không ạ? Em mua nó về được 3 tuần mà sao chán với nó quá. Cứ mỗi lần mình cắm nguồn vào thì coi như touch pad không hoạt động được. Nó cứ nhảy loạn xạ giống như hồi đó điện thoại mình bị hỏng phản ứng vậy. Còn màn hình thì cứ buồn buồn nó lại nhảy sọc từa lưa hột me luôn:(Làm sao đây mọi người.
  2. baocolor

baocolor Thành viên

Được Like:
    0
    Dùng asus là chấp nhận tinh thần sống chung với lũ đi bạn :)) Mình từng bị nên giờ sợ ẻm lắm rồi, lần sau bạn mua laptop thì cứ lenovo hoặc dell mà phang thôi nhé :)
  3. quanvua8

quanvua8 Thành viên

Được Like:
    0
    Dịch vụ bảo hành của asus cùi lắm bạn ạ. Nên nếu được bạn xem gần nhà có chỗ nào uy tín không rồi đem ra sửa tốn ít phí mà bảo đảm hơn bạn ah. Hồi đó cũng tính mua con này mà nghe lỗi nhiều quá nên cuối cùng quyết định chon em Lenovo Z4070 và hiện giờ đang rất hài lòng luôn:p
  4. doremon1405

doremon1405 Thành viên

Được Like:
    0
    Lỗi vậy chắc là do phần cứng rồi bạn ạ :) Nên đem ra tiệm nào gần nhà sửa i, đem lên trung tâm bảo hành asus mệt thân lắm :)
  5. baocolor

baocolor Thành viên

Được Like:
    0
    Chắc cũng tùy chỗ trung tâm thôi bạn ạ, nhưng công nhận là hàng asus dùng hay bị lỗi vặt, khá khó chịu với mọi người :p Con của mình thì hay bị nhất là lỗi pin với màn hình :)
  6. thuankt4

thuankt4 Thành viên

Được Like:
    0
    lỗi giống máy mình quá, máy của mình là asus a42jr, đời cổ r pin cũng hỏng luôn, nâng cấp máy mới thui a
  7. baocolor

baocolor Thành viên

Được Like:
    0
    Giờ mua máy mới tránh asus ra thì nên mua máy gì bác nhỉ? Em hết dám tin vào các anh asus rồi :(