Bác nào dùng dell streak 5 nào;))

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi quyhienhinh, 21 Tháng ba 2011.

1. quyhienhinh Thành viên

Hiện em đang dùng em nó.
    Nhưng tìm trên diễn đàn thấy ít bác dùng quá nên khó thảo luận với nhau.
    Em xin phép lập topic này để anh em dùng em nó riêng và hệ điều hành android nói chung.
    Và mở đầu là em muốn hỏi trong hệ điều hành android muốn vào thẻ nhớ lấy dữ liệu ở đâu vậy?
    Và em vào phần market thì đc báo:
    "a netword error há iccurred. Retry, or cancel and return to the previous screen"
    Em retry rồi cũng ko đc, còn cancel thì nói lam gì:(
  2. vimua_tvv81

vimua_tvv81 Thành viên

Được Like:
    0
    uppppppppppppppppppppppp cho ai biết
  3. acatanacio

acatanacio Thành viên

Được Like:
    1
    sax,e cũng mới dùng android nhưng english cũng biết chút it(ftu).như câu hỏi của bạn thì mình trả lời đc,dù mình đang dùng htc magic
    bạn muốn vào thẻ nhớ lấy dữ liệu thì bạn phải cài 1 phần mềm quản lý(soft manager) VD: astro,titanium,adao file manager,......trên market rất nhiều và miễn phí,kaka
    a netword error há iccurred. Retry, or cancel and return to the previous screen vào market,hay trình duyệt wed mà bị thế này thì rõ ràng la ko entry đc vì : máy của bạn chưa có net,hay chính xác là 3G hoặc wifi. do đó bạn phải bật và kết nối wifi,hoặc cài đặt 3G cho máy cưa bạn ----- ok
    bạn vào google tìm applanet và blackmart alpha tải về cài vào 2 ứng dụng tốt nhất cho android đó
    có gì hỏi mình mình chỉ cho
  4. MMMSSS

MMMSSS Thành viên

Được Like:
    0
    con dell streak của mình ko hiểu bị gì mà cứ thường xuyên khởi động lại, up rom rồi mà vẫn bị, ko hiểu có phải do phần cứng ko? có bạn nào biết giúp mình vs
  5. vumanh23

vumanh23 Thành viên

Được Like:
    4
    lỗi khởi đônhgj lại đa phần là do rom cài thử bản nào ổn định chút xem
  6. MMMSSS

MMMSSS Thành viên

Được Like:
    0
    dạ nhưng e đã thử cài 2 bản rom khác rồi mà vẫn bị, làm sao bây h:(
  7. verylove

verylove Staff Member