Xin giúp Bác nào từng làm ứng dụng mạng xã hội cho em học đòi theo với!

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi Miii, 23 Tháng mười hai 2014.

1. Miii Thành viên

Chào các bác, em mới là “gà con” thôi nhưng được cái thích vọc ứng dụng các thể loại nên bon chen vô đây mạo muội nhờ các bác chia sẻ và xin ít kinh nghiệm. Đây là sản phẩm đầu tay của em, là con gái nên chắc sản phẩm của em chắc cũng có tí khác style so với mấy anh con trai nhưng em là em tâm đắc lắm. Các bác vô dùng thử cho em cái ý kiến nha he he he.

Ứng dụng này của em đơn giản là một cái mạng xã hội ẩn danh như hiện nay các bác vẫn thấy giới trẻ trên thế giới sử dụng nhiều như Yak Yik, Whisper hay Secret ấy ạ! Có lúc công việc, cuộc sống làm em stress nặng, bô bô trên Facebook cũng đỡ nhưng bị cái có mấy đứa GATO ném đá là “con này phô trương gia đình”, “khoe công việc”, bla bla bla... cũng không ít, em ghét nên đâm ra thấy nó phiền quá !!! Túm lại 1 chùm là nó không riêng tư gì cho cam. Đó là ý tưởng ban đầu để em viết thử cái này, em mới tự tạo tự dùng, tâm sự tự kỷ =))) Nên rất vui được đón tiếp các bác ghé nhà chơi nhé.

Link down app trên Android đây ạ: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.miii.xproject