Bàn luận chất lượng Sharp 903 vs K790i

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi 2lua_like_sharp, 13 Tháng năm 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. melodys

melodys Thành viên

Được Like:
    0
    vì sao thế ? - phạm khánh hưng
  2. c@nsgeek

c@nsgeek Thành viên

Được Like:
    1
    Mấy thông số đó dùng ACDSee sửa trong vòng 3 nốt nhạc.
  3. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    o`!!Hóa ra như zay!!Trc h cứ tưởng thông số đó ko thay đổi dc chứ!!H đã hỉu gòy!!Khâm phục khâm phục,cao thủ cao thủ!!
    Sao mà chơi xấu thế??
  4. banhbaochien

banhbaochien Nick Vi Phạm

Được Like:
    105
    hic đọc xong mấy cai đề tại mệt bỡ hơi tai, em cung hâm mộ sharp lắm, đang có ông chú sắp qua Ja...định nhờ ổng tậu dùm cái 904... nhưng nghĩ tiếc tiền quá, nên đang gụ ổng để lại con 903 giá rẽ xài cho đ.c, nói chung thì chẳng cần công nghệ công nghiết j tất...thấy đẹp và quan trọng là mình thích thôi, em thì điện thoại nào chụp hình đẹp nghe nhạc hay thì ok roài, nhưng với mấy con đấy thì có rẽ rúm j... nói đi nói lại ai thik đt nào thì qua box đt đấy mà post...khen chê mãi...chữi nhau um xùm em đọc mõi kã mắt( vừa thay kính xong...đọc xong chắc lại lên độ)...Nhân tiện cho em hỏi mấy pác đã xài con 904 ( nó nghe nhạc có bự hơn con 903 nhìu ko ) để em kòn bik...thank mấy pác nhìu trong mấy bài cãi lương vừa rồi...nghe đau đầu phết...em la newbine xin các pác chíu cố...em relay hơi khó đọc các pác thông cãm đừng chặc chém em...then kìu
  5. c@nsgeek

c@nsgeek Thành viên

Được Like:
    1
    Thế mà thiên hạ cứ khoái mỏi mắt, hê hê...
    Nói thế chứ tranh luận cũng hay, nhiều mặt của vấn đề được soi rọi kỹ hơn, cũng có nhiều thông tin rất hay ở các cuộc tranh luận như thế...
  6. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    loa ngoài 904 to hơn 903 bác ạ ( sh nhá)
    904 còn có nhiều chế độ chỉnh khi nghe nhạc hơn 903 nữa
  7. banhbaochien

Được Like:
    105
    Thế này chắc em phải tậu 2 con 1 lúc mới được, mà mấy hôm nay thấy box vắng nhĩ mấy pác
  8. banhbaochien

Được Like:
    105
    hic mấy pác help em với, em có con sharp bi benh reset nguồn, đi cửa hàng chạy lại phần mềm cũng không đ.c, em đang ở HCM các pác ai giúp đ.c thì làm ơm pm dùm em với, hoặc biết ở đâu giúp đ.c em thi phone cho em...0908248974 hoặc YH: bagiamocrau@yahoo.com...mong các pác sớm PM ... thanks các pác nhìu nhìu
  9. nguyenngocgiang

nguyenngocgiang Thành viên

Được Like:
    285
    hehe, không ai tranh luận nữa à, theo ý kiến chủ quan của em thì mang những dòng xuất sắc của Docomo ra chiến đấu với những model mới nhất của Sony, hehe, chiến đấu quyết liệt đây.

Bản thân em rất thích đọc những bài so sánh giữa các dòng điện thoại mặc dù em vẫn biết mỗi cái có ưu - khuyết riêng. Thông qua những bài bình luận đó, ai cũng phải cố gắng tìm ra cái hay của mình và cái chưa hay của ngươi khác để so sánh, bình luận, hehe. Có điều em hoàn toàn không ủng hộ dạng miệt thị người khác, dùng ngôn ngữ khá nhạy cảm khi mô tả vấn đề.

Em cho rằng nên có những bài so sánh nhưng nên nhẹ nhàng trong cách dùng từ, thật sự tế nhị trong cách ứng xử thì những bài so sánh mới trở nên ý nghĩa.

Mong các bác tiếp tục phát hiện ra nhiều điểm hay của sharp để em còn tự hào về đứa con cưng của mình.
  10. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    vì vậy em đã cất công tìm đúng là nó dùng acdsee chỉnh lại
    các bác vào acdsee mở file ảnh ấy lên sẽ thấy
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.