Xin giúp Bạn nào dùng M110S up rom bị mất sóng mà khắc phục được vào giúp mình với...Help...

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi veoclub, 4 Tháng tám 2012.

1. duc97ltk

duc97ltk Thành viên

Được Like:
    8
    dùng m110s hidden setting đi.test ok.tìm trên xda thì phải.vào chỉnh băng tần sang SKt pref
  2. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Trường hợp up Rom bị mất sóng theo mình rất ít ng bị,bạn hãy trình bày cụ thể để các bạn pro có thể giúp gì đc bạn k? như là lúc đó sài bình thường và up rom nào mà tình trạng như vậy........v...vvvv.....

Pro nào giúp bạn ấy với.
  3. duc97ltk

duc97ltk Thành viên

Được Like:
    8
    Mình thề là dùng m110s hidden setting là ok chỉnh band sang skt pref hoặc full là ok.sửa hoài rồi còn ko biết chắc
  4. duc0321

duc0321 Thành viên

Được Like:
    0
    m110s hidden setting là cái gì download nó o đâu hay tim nó ở chỗ nào bạn phải nói rõ ra cho anh em còn nghiên cứu chứ.

5. duc0321

duc0321 Thành viên

Được Like:
    0
    đá

m110s hidden setting là cái gì download nó o đâu hay tim nó ở chỗ nào bạn phải nói rõ ra cho anh em còn nghiên cứu chứ.sd
  6. mkdnt2210

mkdnt2210 Thành viên

Được Like:
    0
    xem lại cái kết nối GMS với WCDMA , up kernel khác thử xem bác, mình cũng có con bị vậy ,up kernel khác hết rồi mà vô phòng bật 3g thì sóng giảm đi mấy cục:-L
  7. DoanVuong

DoanVuong Thành viên

Được Like:
    0
    Rom GFan này nhiều người nói chạy ổn nek. Mọi người down ròi test xem

http://adf.ly/GG4Yx

(Nhớ là click skip ad)
  8. komart

komart Thành viên

Được Like:
    2
    bác mang qua 1a minh khai là ngon ngay :)
  9. elapse chi thien

elapse chi thien Thành viên

Được Like:
    4
    Tat nguon thao pin ra thao sim ra de nhu zay mot ngay roi lap sim lap pin vao khoi dong lai may..co song thi thanh cong ko song la cuc gach