Bảng giá cước và cách đăng ký 3G

Thảo luận trong 'Nơi Trao Đổi Chung' bắt đầu bởi conan2901, 12 Tháng mười một 2010.

1. chaien1987

chaien1987 Thành viên

Được Like:
    5
    không có cú pháp nhắn tin với những sim chưa được kích hoạt 3G hả bạn!
  2. obc.vn

obc.vn Thành viên

Được Like:
    1
    Dùng sim 3G chuyên dụng là thông minh nhất:D
  3. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Thực sự thất vọng với tốc độ sau khi bóp băng thông của viettel, mobifone (vina chưa dung). từ ngày chính sách mới là 16/10, tốc độ sau khi bóp chỉ lên đc 70kbps, không vào nổi chplay trên android. trong khi gmobile Edge mà còn đc trên 200kbps. chuyển sang dùng 2 mạng nhỏ là Gmobile và Vietnamobile. cước gọi rẻ, internet rẻ mà nhanh.
  4. giothoang

giothoang Thành viên

Được Like:
    10
    Gíá rẻ và tốc độ ổn nhưng bác nào mà hay di chuyển mà dùng mấy ông VN mobile sẽ biết cảnh không có mạng mà xài .
  5. meoxinh1990

meoxinh1990 Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn ơi lỗi ảnh sao ấy mình ko xem được, đăng ký fast connect mobifone ntn vậy
  6. hoangpr0

hoangpr0 Thành viên

Được Like:
    56
    ảnh hướng dẫn die hết rồi thớt ơi, up lại cho mọi người xem đi
  7. baopham_it88

baopham_it88 Thành viên

Được Like:
    109
    nhà mạng giờ trừ tiền bố láo quá đi. như ăn cắp vậy
  8. hoangpr0

hoangpr0 Thành viên

Được Like:
    56
    dung lượng đăng ký 3g cũng bị trừ rất nhanh mà người dùng lại ko biết cách kiểm tra cụ thể dc
  9. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Phần cước trừ như thế nào thì các bác có bảng cước rồi cứ thế mà nhân lên thôi, đối chiếu đồng thời với bộ đếm dữ liệu trên điện thoại là OK. Chứ bác bảo không kiểm tra cụ thể được là sai rồi. Hoàn toàn có thể kiểm tra được, quan trọng là bác có biết cách kiểm tra hay không thôi.
  10. Sugus Candy

Sugus Candy Thành viên

Được Like:
    4
    Người dùng thì thường dựa vào trực quan cá nhân và cảm giác nên không thể chính xác lắm đâu nhiêu bác nói chỉ vào đọc tin tức sao mà tốn MB thế nhiều bác nói xem clip suốt ngày 3G vẫn chạy phe phé thế nên nếu có thác mắc cước tốt nhất bác nên gọi lên tổng đài CSKH của các nhà mạng.