Xin giúp BB 8110i T-mobile bị liệt chuột!

Thảo luận trong 'Blackberry: Các Vấn Đề Khác' bắt đầu bởi tidustpy, 19 Tháng tư 2012.

1. tidustpy Thành viên

Như tiêu đề đã nêu, em có con BB 8110i dang sài ngon lành cho tới một ngàyb-( em nó bị roi từ lầu một xuống tầng trệt và rồi con chuột ko nhấn được nữa, xoay thì ok, nhưng nhấn chọn thì ko được, phải nhấn phím enter mới được:((, em nghí là đã bị liệt, xin hỏi anh em giờ em phải lam sao:-/?! anh em nào có kinh nghiem xin chỉ dùm! Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ!;))
  2. xuka971987

xuka971987 Thành viên

Được Like:
    0
    thay bi thôi bạn,giá từ 30-50 K
    chỉ sợ ko phải hỏng bi mà hỏng chân ở trong thì thay mất tầm 100
  3. tidustpy

tidustpy Thành viên

Được Like:
    0
    bi lăn vẫn ok, khi nhấn vào thì lúc được lúc không, nhấn mạnh mới có hy vọng, kieu này chắc ko phải hư chuột rồi! cảm ơn xuka! khj nào ko lăn đươc thì mình thay luôn! hjhj
  4. tidustpy

tidustpy Thành viên

Được Like:
    0
    cho hỏi thêm, Xuka ở đâu vậy?
  5. may_ngan

may_ngan Thành viên

Được Like:
    1
    nếu như bạn nói "nhấn mạnh mới được" thì ko có vấn đề j cả, chỉ bị vấn đề tiếp xúc giữa nút bấm và main thôi. Bạn có thể mang qua cửa hàng mình. Mình vệ sinh lại là được rồi. Không cần phải thay j cả. Thân
  6. tidustpy

tidustpy Thành viên

Được Like:
    0
    cảm ơn bạn rất nhiều, máy mình còn tem nên bung ra hơi tiếc, để khi nào chịu hết nổi mình bung ra vệ sinh cũng ok.
  7. may_ngan

may_ngan Thành viên

Được Like:
    1
    vệ sinh ngay chỗ trackball cần j bung máy :| tháo cái vành ra là vệ sinh được thôi mà