Beeline(Gmobile) không còn KM gọi 20 phút tính tiền 1 phút nữa đâu. Anh em lưu ý khi sử dụng nha.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Nguoiyeucongnghe, 23 Tháng ba 2013.

1. anquang

anquang Thành viên

Được Like:
    114
    Cái này chỉ chết bác nào xài tỷ phú mà hết hạn không chịu nạp tiền thôi. Ví dụ 20K duy trì 1 tháng, nhưng quá hạn vài ngày không nạp tiền lại gọi vô tư cho bạn bè mà không biết thì sẽ dính chưởng tại đây. Còn bình thường vẫn đang trong lưu hạn của gói tỷ phú thì 270K đủ cho bác gọi 200 phút mỗi ngày.
  2. nguoidatviet

nguoidatviet Thành viên

Được Like:
    23
    270.000 / 1350 d = 200 phút = 3.333 giờ , gọi hết chứ sao không hết bạn

Mỗi người có nhu cầu khác nhau mà, mình thì dùng 3g liên tục suốt ngày không ngừng nghỉ vẫn để kết nối mà 1 tháng chưa xài hết 60 MB chứ không phải GB nhé. tuỳ người àh
  3. xuantinh_h

xuantinh_h Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi, gói tỷ phú 1 còn km gọi ngoại mạng giảm 50% là 675 đồng/phút như Tỷ phú 3 ko?....
  4. xuantinh_h

xuantinh_h Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi, gói tỷ phú 1 còn km gọi ngoại mạng giảm 50% là 675 đồng/phút như Tỷ phú 3 ko?....
  5. Nguoiyeucongnghe

Nguoiyeucongnghe Thành viên

Được Like:
    1
    Vẫn được hưởng như bình thường nếu bạn nạp thẻ vào "Ngày thứ 3 may mắn". Đây là chính sách chung của các gói cước được hưởng "Ngày thứ 3 may mắn" bạn nha.=P~
    xuantinh_h thích bài này.
  6. pnkhiem

pnkhiem Thành viên

Được Like:
    0
    thằng này tao lao nè.
  7. anquang

anquang Thành viên

Được Like:
    114
    Vậy thì mua 2-3 sim tỷ phú mà xài. Chắc gọi tới 10 tiếng/ngày là đủ rồi. Nếu hết thì đăng ký gói nội mạng/ngày là đủ mà.
  8. anquang

anquang Thành viên

Được Like:
    114
    Với điều kiện bác nạp 100K vào ngày thứ 3 mới được 100%, còn 50K chỉ được 80% thôi. 20K thì còn 25%.
  9. danny_ho

danny_ho Thành viên

Được Like:
    4
    cũng không ảnh hưởng nhiều, mình gọi cao lắm 2 tiếng liên tục. không biết ai dùng mà gọi này cả chục tiếng không nhỉ.