Thảo luận Beeline VN sẽ không còn là Care trên gsm

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 19 Tháng chín 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Beeline VN Thành viên

Chào các bạn,
    Sau hơn 2 năm tham gia diễn đàn, mình nhận được rất nhiều phản hồi, đóng góp tích cực từ mọi người, mình đã nhận được nhiều câu hỏi, ý kiến về các dịch vụ của Beeline, mình đã hỗ trợ giải đáp cho các bạn. Nhưng bên cạnh đó cũng có nhiều thành viên chưa có đóng góp tích cực, phản ánh sai sự thật một cách cố ý.
    Và cũng gần đây, trên diễn đàn cũng xuất hiện các thành viên làm việc không nghiêm túc, đăng ký nick dưới tên là "Gmobile", cãi nhau, gây rối, tạo ra một sự xáo trộn cho các topic, và đặc biệt làm mất hình ảnh của Gmobile. Nhưng moderators cũng như quản trị không kiểm tra và ngăn chặn kịp thời, để các thành viên đăng bài một cách bất hợp pháp, ví dụ như CSKH_Gmobile copy lại nội dung mà mình đã đưa, sau đó thêm bớt để trở thành bài viết của mình. Mình rất không đồng tình với cách làm đó.

Vì vậy, hôm nay mình xin thông báo, chính thức từ nay mình sẽ rời diễn đàn và sẽ không hoạt động ở đây nữa. Rất xin lỗi các thành viên, các Gmobiler, mình sẽ không thể giải đáp cho các bạn được nữa. Mọi thắc mắc, vui lòng gọi 199 hoặc 0199 888 0199, facebook: www.facebook.com/GmobileVN/

Xin trân trọng cảm ơn!
    Xin chào.
    phamvanluong thích bài này.
  2. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Mời các bạn qua thớt thông báo xem nhé.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.