Toàn Quốc Bí quyết để giặt cùng lúc 2 loại chất liệu khác nhau

Thảo luận trong 'Sản Phẩm & Dịch Vụ Khác' bắt đầu bởi banda20, 29 Tháng tư 2017.

1. banda20 Thành viên

Phân loại quần áo trước khi giặt và giặt nhiều lần, đó là cách các mẹ hay xài khi sử dụng máy giặt phải không ạ. Bản thân em cũng là một người hay giặt máy nên thấy cách này khá cực và mất nhiều thời gian cho chúng ta bởi 1 mẻ giặt thường mất 45-60p mới hoàn thành. Thế mà thật vui các mẹ ạ. Hôm qua đi siêu thị để sắm 1 cái lò vi sóng với chồng em ở NK, em tình cờ phát hiện LG mới bán ở Việt Nam máy giặt LG TWIN Wash. Sẽ không có gì đáng nói nhưng con máy giặt này có 2 cái lồng giặt luôn ợ, em tạm gọi là máy giặt 2 trong 1 cho các mẹ dễ hiểu. Một lồng phía trên có thể giặt những đồ khối lượng lớn như chăn ga giường...và lồng giặt nhỏ ở dưới. Với con này thì bây giờ các mẹ có thể dễ dàng giặt chung nhiều loại đồ khác nhau mà không sợ hư nhé, đặc biệt là đồ trắng khỏi sợ bị lem. Ngoài ra con này còn có thể giặt sấy hay nhiều tính năng mô phỏng giặt tay, kết nối với điện thoại để theo dõi blah blah. Cơ mà giá hơi cao chút ạ, hơn 47tr. Nếu mà dư dả thì sắm 1 cái về cũng đáng lắm ạ.

2. bear77

bear77 Thành viên

Được Like:
    12
    Thường giặt đồ mình toàn phải chia ra, áo quần thường giặt máy, áo quần màu với vải mềm, mỏng là lựa ra giặt tay, đúng là phải có 2 lồng giặt như vầy mới xử nhanh được
  3. hugi99

hugi99 Thành viên

Được Like:
    9
    Nhà mình lúc trước có xài con sanyo cửa trên mỗi lần giặt nó nhảy như nhảy đực kêu rống như trâu bò hao điện bà cố đem bán rẻ đc 1 triệu
  4. táyontuyet

táyontuyet Thành viên

Được Like:
    35
    ko cần lói nhiều. vấn đề là giá bao nhiêu
  5. midu90

midu90 Thành viên

Được Like:
    70
    con lg 2016 lồng ngang này dạo này đc ưa chuộng lắm đó
  6. quanhoca

quanhoca Thành viên

Được Like:
    36
    Đúng nhu cầu của nhiều gia đình nè, trước giờ mấy đồ trắng hay vải mềm chẳng giảm đưa vào giặt chung 1 mẻ với đồ màu bình thường, giờ thì quá tiện lợi rồi
  7. nani89

nani89 Thành viên

Được Like:
    47
    kiểu dáng nhìn chưa đẹp lắm, nhưng ưu điểm lớn nhất là kết hợp giữa lồng đừng với lồng ngang, giúp phân loại đồ để giặt tốt hơn.
  8. boysion88

boysion88 Thành viên

Được Like:
    25
    Wow! Bệ đỡ máy giặt đã giải quyết được vấn đề không bao giờ tồn tại! Rất sáng tạo!
  9. duonghoainghi

duonghoainghi Thành viên

Được Like:
    25
    share con này đẹp cho 500 ae coi nè :
  10. boysion88

boysion88 Thành viên

Được Like:
    25
    Đôi tay con người thường khéo léo để giặt giũ theo từng bước nên quần áo sau khi giặt vẫn thẳng nếp, mềm mại và giữ được độ bền cho sợi vải giờ đây đã có em này thay thế