BinhDa và Nokia X2 Dual SIM đã ROOT.

Thảo luận trong 'Góc Review' bắt đầu bởi BinhDa, 25 Tháng bảy 2014.

1. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Theo như mình muốn đơn giản mà đầy đủ các tiêu chuẩn thì mình thương dùng PlayerPro Music Player . Bạn có thể tham khảo link dưới với phiên bản dùng thử xem có OK không trước khi đi đến bản Full bạn nhé.
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.tbig.playerprotrial
    FireRed thích bài này.
  2. lastl0ve0510

lastl0ve0510 Thành viên

Được Like:
    0
    E hoi về phần giải trí,nghe phone có hay k ợ
  3. BinhDa

Được Like:
    3,341
    Chỉ ngắn gọn là tốt trong tầm giá và đầy đủ đồ chơi (yêu cầu phải root nhé) và cả thế giới không riêng gì Microsoft đều hỗ trợ nó.
    lastl0ve0510 thích bài này.
  4. duc.ipad

duc.ipad Thành viên

Được Like:
    3
    Có lẽ từ khi microsoft mua lại nokia. Mà giờ call nokia care thì k còn được support nhiệt tình như trước nữa.
    Em call về việc k sử dụng được gmobile trên nokia x2 mà đtv cứ nói lòng vòng đổ thừa cho nhà mạng.
    Đtv còn phán 1 câu e rất bùn là k bít mạng gmobile. Nếu 3 mạng lớn sử dụng bình thường thì đt ok. Mạng nhỏ k sử dụng được thì kệ khách hàng ư?
  5. vip 98

vip 98 Thành viên

Được Like:
    0
    Sao cái CHplay nó ko hiện ảnh nhỉ?
  6. BinhDa

Được Like:
    3,341
    Có thể do đường truyền hoặc xung đột nhỏ nào đó, bạn có thể khởi động lại máy xem như thế nào nhé. Thân.
  7. nongduythong

nongduythong Thành viên

Được Like:
    0
    Chao anh. Em đang sử dụng nokia x2 va em đang la hoc sinh nen em choi nhieu tro choi va co tro em khi cai dat xog thi vao bi bat ra la sao ạ. E muin root nhưng xem tren mang nhieu cach nhung em khong lam duoc, em dung cung dc khoang 3 thang da cai dat nhieu game va da nang cap may len phien ban 2.1anh co the chi cho em cach root chiec dien thoai cua em khong ạ, a huong dan chi tiet cang tot. Cam on anh nhe!