Blackra1n RC3+Blacksn0w JB+Hacktivate+Unlock FW 3.1/3.1.2 3G/3GS (BB 05.11.07)

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi conan2901, 4 Tháng mười một 2009.

1. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    các ae trong 4r đã nhắc các bạn là sau khi JB máy xong là dùng FW Custom Restore lại lần nữa mà ! cái đó mới fix toàn bộ lỗi ! còn dùng mấy cái Push Fix chỉ mang tính Fix tạm thời thôi !
  2. kijuto

kijuto Thành viên

Được Like:
    14
    các bạn ơi, đã có cách nào khắc phục hiện tượng treo máy sau khi reset iphone 3GS sau khi jaibreak chưa vậy?
  3. cau3_destiny

cau3_destiny Thành viên

Được Like:
    0
    sao cái bản blackrain jaibreak nó chạy đến chữ "runing..." thì nó đứng lâu quá vậy . trên iphone vẫn là hình cái đĩa và cọng cáp . bao lâu mới runing xong ****?
  4. -hic_hic-

-hic_hic- Thành viên

Được Like:
    8
    ---->kijuo
    Hiện tại thì chưa có cách nào khắc phục nó cả co gắng đợi thêm 1 time nữa xem thế nào nhé
  5. tomato8688

tomato8688 Thành viên

Được Like:
    1
    Ban oi cho minh hoi khi reset lai, Iphone cua ban co can ket noi voi PC de login khong vay?
  6. chubay_bt

chubay_bt Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi đã dùng : Blackra1n để Unlock FW 3.1.2 2G,theo hướng dẩn đến phần Step Six không có wifi nên không bấm snow mở khoá điện thoại được!Có cách nào không chứ IP mình không gọi được rồi!
    Không có wifi thì có thể download file deb của Blacksn0ws đính kèm để unlock áp dụng thế nào để giải quyết vấn đề trên?
  7. biduyanh

biduyanh Thành viên

Được Like:
    4
    Cho em hỏi em dùng 2G có thể JB bằng BlackrainRC3 được không?
  8. Ken_kyo

Ken_kyo Thành viên

Được Like:
    4
    Ken co cai iphone 3G, sau khi unlock mat tieu wifi luon, và ko co search đươc cái wifi ỏ trong nhà nửa, ko bíet vì sao nua, xin bác chi dùm vói. thanks
  9. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    ip 2G hãy dùng Redsn0w sẽ ổn định hơn.
  10. krAGO

krAGO Thành viên

Được Like:
    5
    mình lúc đầu cũng bị như bạn. bạn xem kỹ lại xem bản Blackra1n của bạn là RC1 hay RC3 nhé, trc mình down nhầm RC1 nên cũng bị đơ , sau khi dung RC3 thì ok, bản RC3 bạn có thể down tại trang 1 của topic này