Bức xúc với cách làm nhập nhèm của Mobifone.

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi maldino, 20 Tháng chín 2014.

1. maldino Thành viên

2. wingsteam

wingsteam Thành viên

Được Like:
    8
    ờ, thế rồi sao ?
  3. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Ủa bác bức xúc cái gì mà có mỗi câu bức xúc quá thôi thế, hay là mọi chuyện được giải quyết ok rồi hả bác?
  4. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Không rõ bác chủ top viết cái gì nữa, ghi mỗi câu kia làm sao ai biết mà chia sẻ chứ nhỉ?
  5. soullord255

soullord255 Thành viên

Được Like:
    0
    Càng ngày chất lượng DV Mobifone càng chán, do dùng số Mobifone lâu rồi nên không thể thay được, có bác nào dùng điện thoại mất sóng 2 năm rồi mà khiếu nại chúng nó làm ngơ chưa ? Tiền không bao giờ nợ mà nhà mạng không cung cấp dịch vụ tối thiểu để mình sử dụng ( gọi và nhắn tin). Hết lần này đến lần khác hứa khắc phục rồi " đem con bỏ chợ". Kiện củ khoai thôi
    Cảm ơn câu nói của bác chủ
  6. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Thế chắc số thuê bao bác thế nào ấy chứ, em dùng Mobifone 4-5 năm nay rồi nghe gọi thoải mái vô tư chẳng có sao cả. Cũng có thể bác ở khu vực mà sóng ở đó kém rồi.
  7. Thu Thâm Thúy

Thu Thâm Thúy Thành viên

Được Like:
    0
    Em dùng mãi mobi có làm sao đâu nhỉ, vẫn buôn tẹt ga, vẫn lướt web 3g ầm ầm đây
  8. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Hay bác thử lắp sim sang máy khác xem thế nào, nếu mà sóng kém thì chắc là tất cả các số thuê bao ở khu vực đó đều sẽ bị như vậy chứ không chỉ số của bác đâu.
  9. soullord255

soullord255 Thành viên

Được Like:
    0
    Cái chính là nhà mạng đã công nhận nhưng ko khắc phục các bác ạ. Kiểu KH thông cảm và chờ đợi, 2 năm rồi khiếu nại và phải sống trong tình trạng đó. Em thay các kiểu máy rồi và ko khá hơn hút nào. Chỉ muốn gọi và nhắn tin bình thường thôi mà khó quá. Khiếu nại nhiều quá mà ko có tiến triển, các bác bảo em phải làm thế nào bây giờ ?
  10. khoa_dc

khoa_dc Thành viên

Được Like:
    81
    Thế quanh bác có ai dùng mobi không hỏi họ xem có bị như bác ko, bác ra trung tâm thay thử sim xem sao.
    soullord255 thích bài này.