Bức xúc với thái độ xem thường& lừa đảo khách hàng của Nhật Huy Mobile 424 Vĩnh Viễn.

Thảo luận trong 'Nội Quy - Danh Sách Đen' bắt đầu bởi mrsnape, 3 Tháng sáu 2013.

1. mrsnape Thành viên

2. ngocphandang

ngocphandang Thành viên

Được Like:
    1
    Mấy cửa hàng giờ khi bán thì ngọt mà khi bảo hành thì vãi tè. Hôm nọ mình qua Đức Linh Mobile cũng vậy, nó giam cho 2 tuần, mà khách hỏi thì trả lời rất lơ tơ mơ
    NguyenQuang1234 thích bài này.
  3. saiback

saiback Thành viên

Được Like:
    0
    Đức Linh thì nổi tiếng rùi, mà bác chủ post chán Tinh Tế lại mang qua post cả ở đây ợ?
  4. phuongpn

phuongpn Thành viên

Được Like:
    1
  5. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Vậy bạn hãy qua bên mình để được cảm nhận sự phục vụ giống như cách mà người nhật phục vụ khách hàng của họ.
  6. 2649533

2649533 Thành viên

Được Like:
    0
    Toàn Clone nick vào tự sướng...Cỡ khoảng 1 năm trước mình có mua một con 3gs ở đây. Vì không đủ tiền nên kiếm hàng 2nd xài, lên gsm.vn xem thương gia nào có "uy tín" vì search ra được Nhật Huy mobile. Lúc tới mua thì "anh ấy" bảo bao zin nhé em. Anh bao em xài 3 ngày, lỗi gì đem trả lại anh, thêm nữa cửa hàng bảo hành em 3 tháng luôn. Mình thấy anh này trên tinhte được khen là "uy tín" lắm nên mới dám mua. Xài đúng 3 tháng sau thì bắt đầu có hiện tượng mất sóng( trong 3 tháng mình xài chưa từng để rơi rớt.... một lần nào vì cái điện thoại này mình để dành rất lâu mới có tiền mua nên rất quý) . Sau đó mình đem ra để sửa thì bảo là hư mấy con sóng 2g gì đấy. Rồi sửa xong mất 300k. Xài được chưa đến một ngày@@, thì bắt đầu liệt cảm ứng.... Mình lại đem ra và anh ta bảo để lại kiểm tra hết 1 ngày sau rồi thông báo cho mình là chết IC nguồn rồi em, đóng lại mất 1tr5 nhưng anh lấy em 1tr thôi vì em mua máy của tiệm. Mình là sinh viên nên cũng không đủ tài chính lắm nên hẹn để đầu tháng lãnh thương mình sẽ ghé lại. Rồi mình mang máy sang khoảng 3 tiệm khác để kiểm tra lại thì.... ôi thôi các thợ của các tiệm khác đều nói máy em mua bao lâu rồi? Sao sửa banh chành hết vậy? Mình nói ủa em chỉ sửa có sóng thôi mà anh. Rồi người ta chỉ từng chỗ, từng chỗ một mà trước đó "Anh Huy"nói với mình là máy zin all@@.... Thiệt chứ mình chả biết nói gì, cầm cái mày về mà tức không chịu nổi, bao nhiêu tháng ngày nắng mưa mình cũng đi cố gắng ngồi dậy đi dạy thêm để kiếm tiền để dành rồi gom góp mua được cái điện thoại mà xài được 3 tháng.... Câu chuyện mình kể trên là thật 100% nhé "Anh Huy". Đừng clone nick khác vào dìm em. Người đàn ông không giỏi giang về một phương diện nào thì chí ích cũng để lại cái đạo đức căn bản của một "ông bố" chứ đừng làm một sản phẩm "Adam lỗi" nhé "ông bố"