Xin giúp Các bác giúp em! 1X bị Handbrick không sạc được :(

Thảo luận trong 'HTC' bắt đầu bởi boycuteo, 2 Tháng mười một 2013.

1. boycuteo Thành viên

tình hình máy e đắp chiếu đt 2 tuần nay rồi
    Chả là E có Backup dữ liệu vẫn để đt ở recovery í. (lúc đó đnag dùng rom của CM10.2.Nhưng bị lỗi. em Wipe all xong em nhỡ tay relock nó lại để Up rom ship. e mệt quá ngủ quên. máy e bị sập nguồn. bây giờ nó bị treo trong phần Fastboot, Battery level is too low to flash. Máy e đang relock các bác nhé. GIờ e k tài nào sạc được Pin quá 30% để Unlock Hboot, recovery được. các bác có cách nào chỉ giúp em với. em cứ sạc được 30 phút nó tự khởi động lên rồi sáng màn hình trong phần Fastboot rồi hết Pin cắm sạc vào lại như vậy. Em cũng đã tìm mọi cách sạc rồi. Sạc qua HBoot bằng File *.bat nó báo pin đầu tiên cứ vào được được khoảng 3400mah thì lúc đó cũng là lúc nó xuống dần dần rồi tắt ngỏm, 1 lúc nó lại tự khởi động vào Fastboot. rồi em sac bằng sạc Ipad. rồi ấn phím nguồn cả ngày. e Có mang ra quán nhờ kích bằng Bộ sạc nguồn cao của họ, cũng vẫn bị tình trạng như vậy. Giờ e cắn rơm cắn cỏ nhờ các bác xem có cách nào chỉ giáo cho em sạc nó vượt ngưỡng 30% đủ để Fastboot e Ulock với recovery để Up rom Cook cho nhanh
    em chân thành cám ơn!!!

Tags: htc one x