Thảo luận Các bác tư vấn giúp e máy in 2 mặt tự động

Thảo luận trong 'Laptop: Kiến Thức & Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi vantasia, 5 Tháng mười 2017.

1. vantasia Thành viên

2. fbkeyboard

fbkeyboard Thành viên

Được Like:
    2
  3. vantasia

vantasia Thành viên

Được Like:
    0
    Cám ơn bác, mà máy này có in luôn trực tiếp từ thiết bị di động như máy tính bảng, smartphone luôn không bác
  4. fbkeyboard

fbkeyboard Thành viên

Được Like:
    2
    Có đó bác, HP hỗ trợ in từ thiết bị di động khi bác kết nối thiết bị cùng lớp mạng với máy in.
    Nếu không thích cho thiết bị di động kết nối vào mạng công ty, hoặc cho người lạ in nhờ, bác vẫn có thể dùng tính năng WiFi Direct kết nối trực tiếp thiết bị vào máy in qua WiFi mà không cần thông qua bất kỳ router mạng nào
  5. vantasia

vantasia Thành viên

Được Like:
    0
    Ah cám ơn. Ah bác còn đó ko cho mình hỏi tiếp là con này có ePrint không bác. Tại HP mấy con máy in mạng nghe nói đều có công nghệ này. Thấy xài cũng tiện nên hỏi, đi đâu xa cần "fax" tài liệu gì về nhà thì đẩy qua đường này khá tiện.
  6. fbkeyboard

fbkeyboard Thành viên

Được Like:
    2
    Có đó bác. ePrint là gửi email vào địa chỉ email của máy (mỗi máy in có một địa chỉ email riêng) là máy sẽ nhận và tự in ra cho bác á.
    Cái này ngoài việc tiện khi in từ xa thì còn có một cái hay nữa là nếu thiết bị smartphone hay bất kỳ thiết bị gì bất kể đời nào, miễn là gửi email được là in được, không bị phụ thuộc hệ điều hành
  7. herotica

herotica Thành viên

Được Like:
    1
    còn dòng nào nữa không các bác, cũng đang quan tâm về máy in