Các gói KM thoại ngày của MobiFone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Binh xit con trung, 22 Tháng năm 2015.

1. Binh xit con trung Thành viên

2. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    Wow, nhà mạng mobifone có nhiều gói cước khuyến mại thoại quá nhỉ. Muốn đăng ký các gói này không biết có điều kiện gì không các bác nhỉ?
  3. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Có chứ ak, tùy theo gói cước sẽ có quy định riêng về từng đối tượng khách hàng bạn nhé. Ngoài ra nhà mạng cũng có danh sách cho từng chương trình. Bạn có thể soạn tin nhắn hoặc gọi tổng đài để đc kiểm tra.
  4. gameover999

gameover999 Thành viên

Được Like:
    1,806
    Còn gói TH10 nữa mà nhỉ? Sao không thấy có trong danh sách các bác ơi
  5. Sugus Candy

Sugus Candy Thành viên

Được Like:
    4
    Bác Chủ Top cẩn thận và chu đáo quá, em đọc xong thấy quá nhiều khuyến mãi cho khách hàng luôn. Em còn thấy có gói Combo hay weekend nữa , tuy nhiên các gói này không phải áp dụng cho tất cả các số thuê bao.
  6. olypop

olypop Thành viên

Được Like:
    2
    Hihi thế là em biết nhiều hơn về các gói rồi tha hồ lựa chon suy ngẫm nghiên cưu, các bác cho em hỏi số nào cũng đăng ký được tất cả các gói này ah?
  7. Miller Lite

Miller Lite Thành viên

Được Like:
    2
    KHông thấy ghi khuyến mại kết bạn ở trên nhỉ?
    Cơ mà theo em muốn đăng ký gọi 9090 để ktra và được nghe hướng dẫn là nhanh nhất :) hihi
  8. mrtun2014

mrtun2014 Thành viên

Được Like:
    2
    Mấy bác này chủ top đã ghi rõ ràng là
    Các gói KM thoại ngày của MobiFone
    lại cứ đi hỏi gói TH10 với kết bạn, nó là gói tháng chủ top mới không cho vào nhé
  9. asus_123

asus_123 Thành viên

Được Like:
    3
    em chả nhìn thấy cái gì cả, em cứ soạn KM DSKM gửi 999 có khuyến mại nào hệ thống trả về cho em. hoặc em gọi 9090 để tìm hiểu vừa nhanh vừa đầy đủ
  10. frmbt1

frmbt1 Thành viên

Được Like:
    8
    Ngoài ra còn các gói Happy Weekend H2, H3, H5 vào ngày thứ 7 và chủ nhật hàng tuần nữa nha