Các pro chỉ giúp flash recovery!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Khu Vực Chung' bắt đầu bởi ngoccuong_yb, 23 Tháng bảy 2012.

1. ngoccuong_yb Thành viên

2. jugo13

jugo13 Thành viên

Được Like:
    16
    ClockworkMod Recorvery ko hỗ trợ m110s bạn khỏi tìm mất công :)
  3. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    Nhưng lúc mình mua máy có cái đó mà, hơn nữa máy cũng nhận là GT-i9000,có rất nhiều ngôn ngữ, theo mình đoán thì họ cài FW quốc tế rồi unlock, nhưng mình tìm trên google k có, quay qua cho mình mua máy họ bảo cũng không có luôn, FW gốc của mình là 2.3.4, huhu, tò mò nghịch ngu giờ thành thế này
  4. jugo13

jugo13 Thành viên

Được Like:
    16
    Hix, chắc bạn nhầm rồi :|, m110s ko cài được firmware của i9000 nhé nếu ko sẽ bị mất sóng .... và m110s cũng chả cần unlock gì cả chỉ bỏ sim vào và xài thôi. Mà máy bạn bị cái gì nói rõ ra mọi người mới giúp được chứ :-?
  5. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    máy mình thì vẫn bình thường, mình chỉ muốn cài thêm ClockworkMod Recorvery, theo mình nghĩ thì sau khi họ cài FW cua i9000 mất sóng thì họ unlock mạng, mình có la liếm trên web và tìm ra cái này, các bác tìm hiểu coi nha
    http://www.zopo.vn/showthread.php?t=38181
  6. songokubb

songokubb Thành viên

Được Like:
    3
    Cài rom i9000 là mất baseband,lấy j unlock nữa.anh em đã nói rõ,m110s k cần unlock
  7. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    mình biết là anh em nói rõ rồi, mình nhìn rõ mà, có cái mình không giải thích được vì sao lúc mua máy về họ lại cài được boot tiếng anh, có ClockworkMod Recorvery, nhắn tin bằng tiếng anh,hỗ trợ các ngôn ngữ vùng Europe + tiếng việt, mà máy lại nhận là GT-9000, nhưng sau khi cài lại rom thì chỉ chạy được rom hàn thui[h=3][/h]
  8. manhnt

manhnt Thành viên

Được Like:
    4
    bạn cho mình hỏi lấy lại baseband cho galaxy anycall m110s kiểu gì vậy nếu đã cài rom i9000
  9. duongviet_dung24

duongviet_dung24 Thành viên

Được Like:
    19
  10. manhnt

manhnt Thành viên

Được Like:
    4
    ok, cái này mình làm rồi nhưng máy nó vẫn mất sóng, mất luôn khóa màn hình theo mình tìm hiểu thì nó bị mất basebane, boot gì đó, phải làm sao đây bạn