Các pro chỉ giúp flash recovery!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Khu Vực Chung' bắt đầu bởi ngoccuong_yb, 23 Tháng bảy 2012.

1. duongviet_dung24

duongviet_dung24 Thành viên

Được Like:
    19
    mất boot thì máy nó đen ngòm bật ko lên cơ, b làm theo cách trên rồi thì khi về rom 2.2 ấy có thấy sóng ko
  2. manhnt

manhnt Thành viên

Được Like:
    4
    mình dùng kies up thẳng lên 2.36 mới nhất nhưng vẫn mất sóng. up lên nó thông báo 1 loạt các dòng chữ sh: not active
    PDA:..
    Boot:...
    lỗi đó bạn cũng bị rồi mà, bạn sửa lỗi đó như thế nào ạ, cho mình xin số đt nhé, yh của mình là tienmanh_at. Mình cảm ơn bạn
  3. manhnt

manhnt Thành viên

Được Like:
    4
    khi bị như vậy mình dùng odin up lại thì không còn thông báo như vậy nữa nhưng khi recovery về 2.1. thì vân bị mất khóa màn hình, mất sóng, bluetooth luôn bật khi khởi động ctrình, up lên vẫn hiển thị lỗi đó mới ức chứ
  4. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    làm theo hướng dẫn sau nhưng sửa một số chỗ
    tích thêm vào ô Phone Bootloader Update ở bước 3 rồi làm tiếp theo hướng dẫn hết bước 13, còn nếu không được nữa thì làm lại từ đầu và tích vào Phone Bootloader Update ở bước 9 rồi làm tiếp theo hướng dẫn hết bước 13, nhớ là chỉ tích vào Phone Bootloader Update 1 lần trong suốt quá trình thui nha,không là không chạy được đâu. Đã test trên máy mình
    link: http://gsm.vn/f436/phuc-hoi-movinand-sgs-anycall-shw-m110s-khi-up-nham-rom-268322/
  5. chang_si_tinh_st

chang_si_tinh_st Thành viên

Được Like:
    1
    upppppppppppppppp.............................................
  6. ducphuongtb

ducphuongtb Thành viên

Được Like:
    0
    máy minh cung thế.truoc cũng up rom cua vuhoang co RWM co install sd card.hum truoc bi lỗi rom .up lai thấy ko có chi co bản 3e thui
  7. Alo113Bk

Alo113Bk Thành viên

Được Like:
    1
    Giống mình luôn. Up rom khác mất toi recovery. Giờ muốn up rom phải chạy ra net. Bất tiện quá!
  8. ykasolution

ykasolution Thành viên

Được Like:
    0
    PM yahoo mình hướng dẫn cho nha ....
    yka_solution@yahoo.0909970683