Các thắc mắc trong quá trình chơi các games...

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi ma_ca_lam, 11 Tháng ba 2006.

1. nhochero

nhochero Thành viên

Được Like:
    4
    mình cũng bị như thế.ko biết ai giúp đây
  2. ngoc_lam

ngoc_lam Thành viên

Được Like:
    5
    máy 6630 của mình khi chơi game "rise of lost empire" vào màn 1 thì bị đứng hình luôn, mình đã thử cài nhiều lần với nhiều file khác nhau nhưng vẫn bi, có bạn nào đã khắc phục đc ko ?
  3. huynhngan

huynhngan Thành viên

Được Like:
    4
    Cho mình hỏi có bạn nào chơi game 7 ngày đêm trên ngage chưa?Mình đi tới vòng 2 không biết cách nào qua co bạn nào chỉ giúp với.Xin cám ơn.
  4. hondacodon0106

hondacodon0106 Thành viên

Được Like:
    2
    Thỉnh thoảng có một số game em đang chơi thì bị out ra ngoài, và hiện dòng chữ "java.lang...."! bác nào biết khắc phục chỉ cho em với ạ!
  5. mrloser

mrloser Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai biết cách unlock các nhân vật ẩn trong WWE: aftershock không?
  6. dongha88

dongha88 Thành viên

Được Like:
    0
    chỉ em cách cài game requiem_of_hell vào máy N70ME với
  7. ngvinh

ngvinh Thành viên

Được Like:
    8
    Cho mình hỏi, mình tải về 1 số game 3D cho N7610, nhưng mấy cái này ko cài mà chép hết trực tiếp vào máy, có folder như là Libs, Apps,..... Mình chép hết vào systems trong thẻ nhớ mà chạy ko đc... Mình thiếu cài thêm cái j thì phải :(
  8. toolhack9088

toolhack9088 Thành viên

Được Like:
    6
    ai cho mình hỏi với mình dùng 7610 và mới cài skyforce nhưng không hiểu sao mỗi khi game over thì nó hiện ra cái bảng điểm ấy mình ghi tên vào nhưng không sao save được và cũng k0 thoát ra được luôn . Ai biết cách khắc phuc lỗi này làm ơn chỉ giùm mình
  9. htvgiang

htvgiang Thành viên

Được Like:
    3
    ở đây pác nào có phần mềm chơi game giả lập (đĩa tròn ) cho mình xin với. Thanks nhiều nha. xài trên N7610
  10. myloveforyou

myloveforyou Thành viên

Được Like:
    0
    mới được cho một em 6600 dùng chơi game =p~ nhưng hông rõ game cho 6600 thuộc loại nào cho em hỏi game cho 6600 là 1760x208 hay bao nhiêu vì em thấy màn hình nó to hơn thế trong khi cái L7 em đang dùng toàn cài game 176x220. @-) trong forum thấy toàn game cho N70 N72 ko biết có chơi được trên 6600 không. thanks :D