Các thắc mắc trong quá trình chơi các games...

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi ma_ca_lam, 11 Tháng ba 2006.

1. tuanngan47

tuanngan47 Thành viên

Được Like:
    2
    cho mình hỏi cách cài game có đuôi ***.jar.rar liền nhau như thế cái. giải nén ra toàn file class không thôi.
    .
  2. mrloser

mrloser Thành viên

Được Like:
    0
    Làm sao để chơi The Sims: Busting Out trên N72 vậy? Mình vào nó báo memory full hoài.
  3. VDean

VDean Thành viên

Được Like:
    77
    help mình với.mình ko tài nao chơi được game của N_gage dù đã vào được game nhưng cứ bị báo "..full memorry.."mình có cài bộ libs chuẩn của hội N-gage rồi vẫn ko cải thiện được.Cụ thể là game King ò Fighter
  4. maokepro

maokepro Thành viên

Được Like:
    12
    Bạn thoát hết các ứng dụg ẩn đi rồi hẵng vào! Game n-gage lúc nào cũng đòi Ram 7mb+! Bạn giữ chặt phím Menu>> Nó sẽ hiện lên 1 danh sách chương trình! Tắt hết chương trình đoá đi rồi hẵng vô game! Nếu vẫn bão Full thì reset lại máy là vào đc ngay! Good luck
  5. leminhthuong

leminhthuong Thành viên

Được Like:
    1
    giúp với ..............bác nào cho tui xin chương trình yewnes 1.8 bản crk được ko.có game mà ko có ct.
  6. phamminh86

phamminh86 Thành viên

Được Like:
    0
    ko thi`ban. doi ten lai roi giai nen ra la ok thoi

Nhắc nhở lần 1.
    Gõ tiếng Việt có dấu khi gửi bài viết.
    Tái phạm là lên bảng phong thần nhé.

7. caubephudu

caubephudu Thành viên

Được Like:
    7
    Các bạn cho mình hỏi, mình có cài bộ libs all in one để chơi game N-gage trên 7610 rồi, nhưng một số game bị lỗi màu. Vì thế mình cài cái Color Fix nhưng không hiểu sao không chạy được Color Fix, open thì nó nháy một cái rồi trở lại màn hình ban đầu! =.=
  8. maokepro

maokepro Thành viên

Được Like:
    12
    Muốn chạy đc Clor fix cần python 1.35 trở lên! Bạn lên google tìm nhé! Python + script 1.45 FP1!
    caubephudu thích bài này.
  9. caubephudu

caubephudu Thành viên

Được Like:
    7
    Mình đã cài bản Python 1.45 rồi nhưng vẫn không được, bạn có thể cho mình bản color fix cho N7610 được không? Thank bạn trước!
  10. swingswing

swingswing Thành viên

Được Like:
    0
    các pro ơi cứu em =((
    em dùng con N72 . ngịch ngịch mấy trò như là requiem of hell , atlantis .khi cài game nó bắt cop linh tinh vào ổ C vs E cac kiểu bh em muốn xóa đi thì fải làm nào :-ss